เห็นบอร์ดเงียบๆเลยเอาโปรเจคสิ้นปีมาขอคำชี้แนะ(เสร็จแล้วคร้าบ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 14 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    พอดีได้มีโอกาสพาเจ้าลูกชายไปอาบน้ำแต่งตัว เลยอยากเอามาให้พี่ๆ ช่วยชี้แนะ ติชมหน่อยครับ

ปล.ทำตามงบที่มีอย่างจำกัด ( มากๆ ) ครับ

สภาพก่อนลงอ่างอาบน้ำครับ ;););););)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2010
  2. Nithivat

345
    2
    0
  3. Nithivat

345
    2
    0
  4. Nithivat

345
    2
    0
  5. Nithivat

345
    2
    0
  6. Nithivat

345
    2
    0

วันนี้หมดเท่านี้ก่อนคร้าบบบบ มีความคืบหน้ายังไงจะเอามา ให้ชมต่อคร้าบบบบ ขอบคุณทุกคำติชม คร้าบบบบ;);););)

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    อะไรแดงๆ

มาปูเสื่อรอชมคับ......

8. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    ว้าว....คุ้นๆเหมือน 16B เลย อิอิอิ
    รอชมตอนเสร็จครับ

9. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
    คุ้นๆ อู่แถวซอยสามัคคีเปล่าครับ

10. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ตอนแรกนึกว่าล้างรถ สีไร แล้วเครื่องไม่มีเกียร์เหรอครับ

11. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ทำสีอะไรครับ เปลี่ยนเครื่องด้วยแจ่มมากๆๆๆ

ขอให้ออกมาสวยสมใจครับ ติดตามๆๆ

12. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    งบ 6 หลัก มันไม่ค่อยจำกัดมั้งครับ 555

มาเรื่อยๆนะน้อง รอชม

13. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    รอชมครับ

14. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    แบบนี้ไม่น้อยแล้วคร้าบ โปรเจ็กใหญ่เลย

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ ติดตามชมนะคับ เปลี่ยนทั้งเครื่องและสีรถเลย แจ่มเลยคับ

16. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    สวยๆแรงๆมารอชมด้วยคนครับ

17. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    คุ้นๆว่า 16B ลูกนี้ ยกออกจาก

หัว EK9 สีเหลือง เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ไปอยู่กับ ท่่านนี้นี่เอง

18. Nithivat

345
    2
    0
    แดงๆคือฝาครอบวาวล์ครับ....อิอิ;)

ขอบคุณคร้าบบบบบ;););)

คร้าบบบบ ;););)

เกียร์มีครับ แต่แยกมันออกจากเครื่องเพราะรถขนขึ้นไม่พอครับเลยต้องแยก ;);)

สีเก็บไว้ให้ลุ้นครับ ..... ขอบคุณมากครับ ;);)

กำ :cry: ซะงั้น...!!! พี่โดม โดนตัดงบแล้วคร้าบบบพี่ :cry:

ขอบคุณครับ ;););)

ยังเป็นเด็กน้อยในบอร์ดอยู่เลยคร้าบบบบ โปรเจ็คใหญ่สู้พี่ๆท่านอื่นมะได้เลยอ่าครับ :cry::cry::cry::cry:

19. Nithivat

345
    2
    0
    ขอบคุณครับ ;););)

จะพยายามให้สวยแล้วก็จะพยายามให้แรงครับพี่ ;);););)

กำ.....!!!! จำแม่นจัง ผมเคยเจอพี่ป่ะครับ :eek:

20. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ออกมาหล่อแน่นอนครับ รอติดตามต่อไปและเป็นกำลังใจให้ครับ

21. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เสณ้๗มาทั้งสวยและแรงเลยนะน้อง

22. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เห็นแล้วตื่นเต้นแทนเลยครับ ปรับโฉมออกมาทีเดียวทั้งหล่อทั้งแรง:)

23. Nithivat

345
    2
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ;););)

ขอบคุณครับพี่ป๊อบ ;);););)

ขอบคุณคร้าบบบ อยากโหดแบบพี่เหมือนกันนะครับ แต่รถไม่แรงเลยโหดไม่ได้ ;););)

24. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    จัดล้อ FORGED เบา ๆ ซัก ชุด หล่อเลยครับ

25. Nithivat

345
    2
    0
    อยากได้เหมือนกันครับพี่ แต่ราคามันไม่เบาตามน้ำหนักมันเลยอ่ะ:cry::cry::cry:

26. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อุดเสาอากาศไปด้วยเลยก้ดีครับ

เผื่อจะใส่เสา Half

27. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
    ใส่มูนรูฟ เลยมั้ยครับเนี่ย

ตอนผมทำที่อู่นี้ก้อใส่มูนรูฟด้วยเลย งานโอเคดีครับ

28. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ซอยสามัคคีอยู่แถวไหนนิ

29. Nithivat

345
    2
    0
    แถวธุรกิจบัณฑิตย์ ครับ:D

30. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้