ภาพงาน DragZone วันเสาร์ที่ 6 เดือน 6 น้ำลายหก

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เหมือนเดิมคับ เอาภาพมาฝากกันอีกแล้ว สำหรับผู้ที่ไม่ได้ไปครับ

ช่วงนี้กิจกรรมงานแข่งมากมาย ทั้ง drag drift circuit gymkhana คงทำให้หลายๆท่านต้องเลือกงานกันบ้าง

แต่อย่างไรแล้ว ไม่ว่าจะเป็นงานไหน ก็สนุกแล้วก็มีสีสรรค์ต่างกันทุกงาน แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล

ถ้าฝนไม่ตกเสียก่อน จะได้ดูภาพกันทุกอาทิตย์แน่นอนคับ

สนามนี้ มี fino แจกด้วยครับ มีลุ้นกันไปสำหรับผู้ชมงานทุกท่าน

ดีที่ฝนไม่ตก คนส่วนใหญ่จะเข้าใจว่า ตก ผมอยากให้ติดต่อกับทางสนามเลยคับ

เก็บตกจากริมแทรคก่อน

silvia คันนี้สวยมาก

new jazz เล่น เคฟล่าห์แท้ทั้งคันเลย

ถ้วยรางวัล รออยู่ครับ สำหรับขาแดร๊ก

รถหน้ายาวของ ram77 แต่เอ๊.. เด็กคนนี้ใครหว่า spy shot แอบถ่ายมา

แรง แบบพริบตาเดียว

ตั้งแต่มีหลุมน้ำ ผมว่า ทำให้สะดวกยิ่งขึ้น สำหรับตัวแรงที่ต้องการเบิร์นยาง

ควันเยอะๆแบบนี้ ยิงสัก shot

มาดูภาพจากอีกฝั่งบ้างคับ กำลังเบิร์น

จับได้แล้ว ลูกพี่บุญตาราม 77 นี่เอง จับรถแต่เด็ก โตกว่านี้หน่อยจับแข่งรถเล้ยยย

ภาพนี้ไม่รู้จะถ่ายยังไง อยากให้ครบๆในภาพเดียว รถแข่ง ช่าง ทีมงาน คนดู คนเที่ยวและโคโยตี้

พี่โก้กับน้อง mc สาวสวย ควงไมล์ ภาคมันส์ๆ

บรรยากาศจากด้านบน

มีหลายๆอู่ ติดกล้องกันมาถ่ายกันมากขึ้น

พี่ยา คุมรถแข่งเองระหว่างเบิร์น

และอีกคัน

หน้ายาววิ่งโชว์อีก

เบิร์นกันเต็มที่ อย่าโดน sensor แล้วกันนะคับ

เบื้องหลังภาพสวยๆ

200 สีสดๆ

ขาประจำของสนามครับ

ภาพรวมๆของสนาม

ยาวปาย

พี่เล็กเราก็มาประจำ

ความยิ่งใหญ่ของ rcweb

ถ่ายก้นของ cef บ้าง

มาดพี่ชรินบนระเบียง

กระบะเบิร์นโหดๆ

เตรียมตัวแจก fino ครับ

แจก fino นะ ไม่ได้แจก mc

ผู้โชคดี ได้รับ fino กลับบ้าน

ออกกันควันถ่วม

ตากล้องที่จะไปถ่ายรถแข่งควรมี ที่อุดหู ( สีส้ม ) กับที่ปิดจมูกคาร์บอน ไว้ เพื่อรักษาสุขภาพไปในตัวคับ

ชิงไฟกันครับ ใครจะเนียนกว่ากัน

ยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ

ระเบิด zoom ไม่ได้ทำจากคอมนะครับ ถ่ายจากมือ ใครชอบถ่ายภาพ แวะไปเยี่ยมเยียนที่ คอลัมน์ camera ได้นะครับ

supra อันดับ 1 ของประเทศ ปีก่อน ก็เอามาลงครับ

service ด้วยพี่ตา อีกแล้ว

ฝากไว้ด้วยภาพสุดท้าย ใครจะออกตัวแรงกว่ากัน

แรกๆผมก็ตกใจว่า ตาคนนี้ไปเดินอะไรข้างใน อ่อ เพิ่งรู้ตอนที่ออกตัวไปแล้ว ว่าแกไปรอเซอวิส
    แต่เสียวหน่อยน้า อยู่ในแทรคเนี่ย

ไว้เจอกันงานหน้าครับ สวัสดี :D

id56, USED-PART, INTER_ZONE และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    รูปสวยๆ อีกแล้วครับท่าน

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆคราบ

4. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    ภาพสวยจังง

5. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    สวยคราบๆ

6. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ขอบคุนคะ ภาพสวยมาก(อีกแล้ว)เลยค่ะ

ปล. พี่โก้ อวบนะ :D

7. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    แฮะ ๆ สวยเหมือนเดิมคร๊าบบบ

8. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    รูปสวยเหมือนเดิม

อยากไปดูที่สนามจัง ไม่ว่างซักที

9. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    ภาพสวยครับบบ

10. PoPaLet 3 JZ gte

PoPaLet 3 JZ gte New Member Member

68
    0
    0
    ภาพสวยครับ

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    แหล่มไปเลย ครับ
    คุณต้น :D

12. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ ไม่ได้ไป ก็มาดูที่นี่ล่ะคร๊าบบบ

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รูปสวยมากครับ
    คมชัด ใสมาก ขอบคุณครับ

14. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ขอบคุณครับ รูป สวยๆๆ

15. ถ้าจำไม่ผิดMC คนนี้เคยเห็นใน MT ฉบับไหนมะรุ แต่รุว่าถ่ายชุดว่ายน้ำด้วย ฮ่าๆ

16. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    รูปสวยมากครับ รอชมมานานแล้วครับ หลังไม่ค่อยเห้นลงแบบนี้ซักที

17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณมากๆคร๊าบ

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รูปสวยดีจัง

19. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวยงามเจง ๆ

20. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รูปสวยงามมากๆ.....ครับ

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    นี่ล่ะครับขวัญใจคนที่ไม่ได้ไปดูครับ

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากเลยคับ

23. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ขอบคุนมากคร้าบบบ

สวยอีกเช่นเคย

24. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    รูปสวยมากๆๆงานน่าสนุกครับอัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    สวยมากคับ

26. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    สุดอีกแล้วครับ ชอบแนวการ ถ่ายภาพ และ การ บรรยาย ภาพ ของพี่ มากเลยครับ ขอบคุณครับ ที่นำภาพสวยๆ มาให้ชมกันเป็นประจำ

27. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับผม

28. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณ รูปสวยๆครับผม :D:D:D

29. รูปสวยมากมาย

30. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    สวยมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้