หาร้านทำแอร์ 3 ปุ่ม ไม่ออโต้ (เต็มระบบ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย takuro, 30 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    พอดีได้ของมาครบแล้ว เลยจะหาร้านทำ ตอนแรกจะทำกับพี่หนุ่ม พอดีพี่เค้าไป ตปท กลับปีหน้า

แนะนำหน่อยคัฟ มีร้านไหนบ้าง เต็มระบบนะคัฟ ดัดแปลงไม่ทำ ถ้าไม่มีคงรอพี่หนุ่ม

ขอบคุณคัฟ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
  3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แปดริ้วก็ทำจบสมบูรณ์ไปหลายคัน

แถวสมาคมปักษ์ใต้ก้อทำ จบ ..... ไปหลายๆๆๆๆ คัน

4. tg36294

tg36294 New Member Member

18
    0
    0
    แถวสมาคมปักษ์ใต้ก้อทำ จบ ..... ไปหลายๆๆๆๆ คัน นี่จบกันหรือเปล่าครับ คริ...คริ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ทำมา เเล้วเป็นไงมาบอกต่อบ้างนะครับ พอดีสนในอยู่เหมือนกัน

6. takuro

78
    6
    0
    สงสัยรอพี่หนุ่มดีกว่า ไม่รีบ อยากได้งานเนียนๆ ไม่ต้องวิ่งไปวิ่งมา

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อมรแอร์ แปดริ้ว เข้าไปดูเเล้วเมพมากๆ ต้องหาเวลาไปทำให้ได้

8. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    อยู่ตรงไหนของแปดริ้วนะคับ

9. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ไปทางวัดหลวงพ่อโสธร เลยวัดไปหน่อย ก่อนถึงโลตัส อยู่ขวามือครับ
    แก้ใหม่เป็นคาร์ฟู ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2010
  10. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    คาร์ฟูลล์ ครับ

11. takuro

78
    6
    0
    เต็มระบบ เดินท่อน้ำ ฮีตเตอร์ ทำด้วยรึป่าวคัฟ

12. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ไม่กล้าแนะนำครับ เดี๋ยวจะเสียกันหมด เพราะยังไม่เคยลองทำแบบเต็มระบบ กำลังศึกษาอยู่เหมือนกันเพื่อเป็นทางเลือกให้สมาชิก

13. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ลองดูครับ เต็มระบบไม่ยากอย่างที่คิด (ผมว่าง่ายกว่าการดัดแปลงซะอีก) เพื่อเป็นทางเลือกให้เพื่อนสมาชิก

14. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อิอิ จริงๆครับ พี่โอเค้าทำใส่ให้ผมใช้งานได้ดี มาเป็นปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ

15. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ถ้ามี อุปกรณ์ ไปให้ กรอบแอร์/speed control/ท่อแอร์เยื้อง/ตู้แอร์นอก

จะเสียค่าเสียหายเท่าไรหรอครับ

แล้ว ถ้าเกิดทำไปแล้ว แอร์เกิดมีปัญหาไม่เย็น จะเข้าไปซ่อมที่ร้านแอร์ร้านอื่นที่ไม่ได้รับทำ แอร์3ปุ่ม เขาจะซ่อมได้ไหมครับ

พอดีคิดจะทำ แต่ยังลังเล อยู่อ่าครับ ผู้รู้ หรือ ใครเคยไปทำที่ ร้าน อมรแอร์ แปดริ้ว(คิดจะทำที่นี้อ่าครับ) ช่วยชี้แนะทีครับ ขอบคุณครับ

16. Zambrottuey

Zambrottuey New Member Member

7
    0
    0
    อมรแอร์ แปดริ้ว พี่ตุ่ครับ 089 2110761
    สุดๆ

17. takuro

78
    6
    0
    โอ้.. กระทู้นี้ผมเป็นคนตั้งนิ นานแล้ว ... อิอิ ตอนนี้ใช้มาเกือบปีแล้วคัฟ ทำ กับพี่หนุ่ม (ตอนนี้พี่เค้าเลิกแล้งมั้งคัฟ) โอเคเลย หนาวก็ได้ อุ่นก็ได้ ทำเต็มระบบ แค่ไม่ออโต้

ปล. ตกใจนึกว่าใครมาตั้งกระทู้เหมือนกันซะอีก ... อิอิ

18. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ทำมาแล้ว กับ พี่ หมี อุ่นดี ใครขาด ความอบอุ่น ต้องมี แท็ง ขาดความ
    อบอุ่นหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้