อู่จิ๋วแต่แจ๋วเหี้ยมาก ช่างโอ๊_ เหี้ยสุดๆ มาเตือนไว้

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 28 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เริ่มแรกเราต่างก็ไม่รู้ พอดูไปช่างโอ๊_แม่งมีหาง

ใครอยู่แถวบางบัวทองคงต้องเจอบ้าง ระวังจะลิ้น แฉกของแม่งฉกเงิน พวกยอมทุกอย่างเพื่อให้ได้ของ

ถ้าเจอหลังถนนอย่าไปเล่นกับมัน ถึงแม้ว่ามันจะเล้าแค่ไหน เพราะว่า พอเราไม่เล่นมันก็ไปซุยว่าแม่งไม่กล้า พอเล่นแม่งก็ฝอยว่าโบเดิม ทิ้งเป็น 10 เสาไฟ

ถ้าเจอพอดี ก็ขับช้า เปิดกระจกให้สุด แล้ว ถุย! มองหน้า ปิดกระจก แต่นี้พอแล้ว

2. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    รายละเอียดเป็นไงมาไงครับ

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับว่าเรื่องมันเป็นไงมาไงขอรายละเอียดครับ

4. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    พี่เจี๊ยบ ช่วงนี้ร้อนแรงนะครับ เย็นๆไว้ครับพี่.....

5. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    จะยังไงก็แล้วแต่ใจเย็นไว้นะครับพี่เจี๊ยบ เบียร์ลีโอเย็นๆสัก3ขวดไหมเผื่อใจจะเย็นขึ้นบ้าง

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เล่าหน่อยพี่ๆ

7. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เอือมว่ะพี่ เซ็งเหรี้ย

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ใจเย็นๆๆครับ โค้ช ยังไงก็เคยเป็นเพื่อนกันมาก่อน

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พวกนี้แหละทันทำให้พวกเด็กๆที่เล่นใหม่เลิกเล่นไปเลย แม่งโดนหลอก บางทีทิ้งรถไว้แม่งก็แอบเอารถไปเล่นมิดไนท์ บางทีแม่งก็เอาไปซื้อของง....

เคยเจอที่มิตติ้งมินิทรัคมาก่อน นึกว่าเก่งที่แท้ก็ฝอยทั้งนั้น.........

10. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ก็เอารถมรึงไปดริฟแล้วก็ไฟเลี้ยวกระจกมองข้างแตกไง 555555555 ขอโทดแล้วหายกัน

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    หนุนราง.......ทำได้แต่นี้อ่ะ แล้วก็เพิ่มบูทส์ แล้วก็ ถอดHวาล์ว แต่คุยชิบหาย สงสัยดูดยาเยอะ แมงโม้เลยเพียบเลย

12. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    h วาล์วถออดก่อนทำไมพี่ แล้วมันคืออะไร ไทรทันมีป่าวครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่มีคับ

14. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ถ้าแบบนี้ มันก็ สุดๆเลยนะเล่นเอารถลูกค้า ไปวิ่ง ของ เอาไปเล่นมิดไนท์

ช่างโอ๊_ นี่สติกเกอร์ มันเป็นภาษาไทย ตรงตัวเลยป่ะคับ

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ เดี๋ยวนี้ หนุนราง เค้าไม่ต้องถอด H วาวกันแล้วจิงป่าวพี่ อิอิ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใช่แล้วครับ....เผลอแม่งเอารถไปลองถ้าชนมามันซ่อมให้แล้วแต่กรณีด้วย ถ้าเจ้ารถหัวอ่อนก็ตีมึน ปิดมือถือ เปลี่ยนเบอร์ จบ++++ แต่เครื่องพังมันช่วยซ่อมแต่อะไหล่ออกเองนะ........!!!

17. tanusmay

394
    1
    0
    ขอเติมอีกนิดคับ ไม่รู้ว่าอู่ที่ว่ามันเหี้ยแล้ว ลูกค้ามันจะเหี้ยเหมือนเจ้าของอู่ด้วยป่าว

ที่มหาลัยผมมีอยู่คันติดสติกเกอร์แบบนี้ ขับได้เหี้ยมากคนเดินอยู่มันก็เห็นแต่ไม่สนใจเหยียบ น้ำที่ขังอยู่กระจายโดนคนที่เดินแถมไม่เท่าไหรยังจะขับเฉี่ยวคนที่เดินอีกอีกนะหลบกันทัน

18. tanusmay

394
    1
    0
    ขอเติมอีกนิดคับ ไม่รู้ว่าอู่ที่ว่ามันเหี้ยแล้ว ลูกค้ามันจะเหี้ยเหมือนเจ้าของอู่ด้วยป่าว

ที่มหาลัยผมมีอยู่คันติดสติกเกอร์แบบนี้ ขับได้เหี้ยมากคนเดินอยู่มันก็เห็นแต่ไม่สนใจเหยียบ น้ำที่ขังอยู่กระจายโดนคนที่เดินแถมไม่เท่าไหรยังจะขับเฉี่ยวคนที่เดินอีกอีกนะหลบกันทัน

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู

20. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    รอคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้