ถามชื่อลายแม็กครับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Mayparkin, 1 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mayparkin

Mayparkin New Member Member

1
    0
    0

ยีห้อ.....
    รุ่น.......
    ราคา.........

2. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ลายอะไร ครับ เนี่ยยยยย

3. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อืม......มันคล๊าย ๆ BBS น่ะ

http://www.rarerims.co.uk/virtual/

ลองเอานี่ไปเล่นดูครับ แม็คลายที่ถามก็มีนะอยู่กลาง ๆ หน่อย

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่าจะเป็น ของ BBS

5. spoon_ek

spoon_ek New Member Member

35
    0
    0
    BBS LM เลอมังต์ เป็น Forged ครับ เห็นพวก BMW กับ Porsche ชอบใส่กัน เอามาใส่ ek ก็หรูดีนะครับ

ราคาถ้าขอบ 17 น่าจะอยู่ไม่น่าเกิน 35,000- 40,000 มือสองนะครับ มือหนึ่งไม่ทราบครับ แสนกลางๆมั้งครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้