เเวะมาทักทายคับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 1 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเวะมาทักทาย เพื่อนๆ ทุกท่านคับ พอดีเมื่อวานไปบางเเสนมา เเล้วเจอสมาชิกทีมStand-by ขับอยู่ รถสวยมากเลยคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

เป็นรถHONDA ด้านหน้าเป็นตัวตาโต เเต่ด้านหลังเปนACCORD สวยดีคับ:)

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :welcome: ยินดีต้อนรับครับ เป็นรถของพี่น้องSTBชลบุรีครับ:wave:

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    หวัดดีคุณ เก่ง ไม่ค่อยได้เจอกันเลยครับ

ถูกต้อง นะครับ

ของพี่น้อง โซน ชลบุรีคับ ผม

4. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D ..คันนี้เป็นท้ายของ ซีวิคตัวนอกครับผม จะเหมือนกับแอคคอร์ดเลยครับ :D

5. pop vr4

989
    19
    18
    ได้รู้มาว่าคันนี้กว่าจะได้อย่างที่เห็น สามารถซื้อตาโตได้อีกคันเลยีเดียว:thumb: :thumb: :thumb:

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเต่ก็คุ้มมากๆ เลยคับ สวยมากเลยทีเดียว ตอนเเรกขับอยู่ด้านท้ายอืม เเอคคอท พอมาด้านหน้า ถึงกะงง ตาโตนี่หว่า เเจ่มจิงๆ

ปล. หวัดดีคับพี่หนุ่ม สบายดีปะคับ ทีมพี่รถสวยๆทั้งน้านเลย ชอบๆ

7. pop vr4

989
    19
    18
    ขอบคุณครับ:yo: :yo: :yo:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้