Gen 1 อยากโหลดใช้ สปริงอะไรใส่ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย lazydog, 2 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lazydog

lazydog New Member Member

16
    0
    0
    อยากโหลด TA28 ครับ อยากได้ที่แข็งกว่า standard ครับ ต่ำลงซัก 1.5-2 นิ้วครับ :confused: ไม่ทราบว่าเอาสปริงของอะไรเทียบใส่ได้บ้างครับ :)

2. lazydog

16
    0
    0
    มีใครแนะนำได้ไหมครับ

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เอาของเดิมไปเทียบเอาง่ายที่สุดครับ แต่เห็นต่างประเทศมีขายนะครับ แต่เอาเข้ามาไม่น่าจะคุ้มนะครับ

4. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    ของrt100คับแข็งดีสปริงขดใหญ่

5. lazydog

16
    0
    0

สับกันได้เลยเหรอครับ ไม่ต้องแปลงใช่ป่าวครับ แล้ว ท้ายลาด กับ คูเป้เหมือนกันป่าวครับ ใส่ rt 100 ได้เลยเหรอครับ

6. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    ไม่ต้องแปลงคับเฉพาะta22นะตัวอื่นไม่รู้คับ

7. lazydog

16
    0
    0
    ผมมี LB อ่ะครับ ไม่รู้ได้ป่าวอ่ะ:confused:

8. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    :D :D ใส่สปริง Gab หรือ TRD ของ KE70 ได้ครับ
    รึไม่ก็ถอดไปเทียบเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้