กระจกขึ้นไม่สุด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PerawatK, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    กระจกกดปิดแล้วมันไม่สุดอะครับ เหมือนมันจะตกร่องไปนิดนึง ต้องเอามือเลื่อนๆถึงจะขึ้นสุด T-T
    มีวิธีแก้ไข ง่ายๆ มั้ยครับบบบบ :cry:

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    มอเตอร์มันเก่าไม่มีแรง แล้วมั้งคับ อาการต่อไปจะเลื่อนขึ้นลงไม่ได้เลย ซื้อยกรางใหม่ 1200 บาทมือสอง คิคิ ผมก็ยังมะเปลี่ยนเลย ตังหมดแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้