แนะนำเรื่องโช๊คด้วยครับบบบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pwwut, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pwwut

pwwut New Member Member

10
    0
    0
    คือพอดีว่าจะเปลียนโช๊คครับนะนำหน่อยครับว่าแบบไหนดี ต้อนนี้ใส่ สปริง H&R โช๊ค เดิม

ช่วยแนะนำประสบการใช้โช๊คหน่อยครับว่าเป็นไงบ้างรู่นต่างๆๆครับ

1 อัดใหม่
    2 เบิกศูนย์
    3 โช๊คแต่ง ( ถ้าอันนี้นะนำหน่อยครับว่าของอะไรดีแล้วราคาเท่าไร )

ความชอบชอบแบบ นิ้มๆ หนึ่บๆ

ขอบคุณครับบบบ

2. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    koni กระบอกเหลือง นุ่ม หนึบ

3. หนุ่มน้อย

หนุ่มน้อย New Member Member

16
    0
    0
    koni อีกเสียงครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แนะนำKONI+สปริงไอบัคครับ นิ้มๆหนึบๆแน่นอนครับ

5. pwwut

pwwut New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณครับบ

แล้วราคามันอยู่ที่เท่าไรอะครับ มือ 1 และมือ 2

แล้วของผมใส่ H&R จะ OK ป่าวครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    koni กระบอกเหลือง อีกเสียงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้