สเปร์ยสีทองที่พ่นแม็ก ยี่ห้ออะไร เบอร์อะไรครับ อยากได้สีแบบ RG1

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nun Black-List!!!, 11 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nun Black-List!!!

Nun Black-List!!! Member Member

42
    12
    8
    ตามหัวข้อเลยครับ หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ อยากทำเอง ขอบคุณครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ไพแลคก็ได้คับ มีทองหลายเฉดด้วย แต่บางร้านมักจะเอามาไม่หมด

ลองไปดูตามโฮมโปร น่าจะได้เลือกหลายเฉดคับ

3. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ตรงแยก บางโพคับ
    ไพแลค มีเกือบหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้