fog light LEV

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย coupeloverr, 5 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupeloverr

coupeloverr Guest

0
    0
    0
    อยากขอคำแนะนำอยากติก foglight ครับ ไม่เอาที่เป็นเจาะในกันชนหน้า เหมือนของ 0 เพื่อนๆ พี่ๆ มีร้านแนะนำมัยครับ ที่มีแบบหลายๆ ยี่ห้อครับ พยายามหาดูแล้วเจอแต่ที่ autobacs ขอบคุณมากครับผม

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลองเดินตามคลองถมดูอะครับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    รถโฉมปี99 ตรงรุ่นต้องเจาะกันชนหน้า
    แต่ถ้าไม่เจาะเอารุ่นอื่นทั่วๆไปมาใช้ ตามร้านแต่งรถทั่วไปน่าจะมีเยอะนะครับ
    ถ้าอยู่ขอนแก่นพอแนะนำให้ได้แต่ถ้า กทม.หละก็รอผู้รู้และกันครับบบบบบบบบบ อิอิ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อย่าใส่แบบอื่นเลย กันชน Lev ใส่แบบเจาะตรงรุ่นสวยกว่า ถ้าจะไม่ใส่แบบตรงรุ่น กันชน Lev เพียวๆยังดูดีกว่า
    อีกอย่างถ้าไม่เจาะแล้วจะไปติดตรงไหนอ่ะ อย่างน้อยก็คงต้องตัดก้านของช่องลมซ้ายขวาอยู่ดี มันก็เสียกันชนเหมือนกัน อ๊อด..อ๊อดดดด :D :D

5. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ใส่ Daylight แทนครับ สวยดี

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เห็นด้วยกับพี่มิ้นท์คะ ถ้าไม่เจาะ ไม่ใส่เลยจะสวยกว่า

อ้อ เรานึกออกละ มีอีกอย่างที่ไม่ต้องเจาะ ไม่ต้องไปติดตรงช่องลม

ซื้อแบบพวกรถกระบะลุยป่าอะ ติดมาทั้งกันชนโครเมี่ยมเลย ล่อสปอร์ตไลท์สัก 4 ตัว แจ่มเลย ฮาๆๆ

7. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    อิอิ ซะง้าน นะ วา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้