พี่ๆๆครับไฟเลี้ยวไม่ทำงานรบกวนด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 13 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ไฟเลี้ยวไม่ทำงานเราควรเช็คตรงไหนบ้าง

พอเราเปิดปกติมันจะมีเสียงแล้วหน้าปัดก้อกระพริบ แต่ตอนนี้ไม่ออกอะไรสักอย่างเลย นิ่งสนิท

ขอบคุณครับ

2. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    ฟิวร์ขาดหรือเปล่าครับรองค่อยๆเช็คดูนะครับ
    ของผมไฟไมค์ไม่ขึ้นเลยเช็คฟิวร์ด้านล่างพวงมาลัยครับสรุปขาดไปตัวนึง
    ถ้าไม่มีขาดก็คงต้องดูทีขั่วครับ

3. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    น่าจะช่วยได้

Link

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้