แนะนำอู่แถวเมืองทองหน่อยคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย karb si homeๆ, 25 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    ผม กาบ ครับ สมาชิกน้องใหม่ ขอความกรุณารุ่นพี่ๆ แนะนำอู่เครื่องและอู่ช่วงล่าง
    แถวโซนเมืองทองหรือไกล้ๆด้วยคร้าบบบบ :p

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พอดีว่ารู้จักแต่อู่แถวบ้านนะคะ จะว่าไปก็ไม่ได้ไกลจากเมืองทองเท่าไหร่เลยนะ

ก็แถวๆเรียบทางด่วน กับ วัชรพล

3. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณวา
    แถวเลียบด่วนกะวัชรพลนี่ชื่ออู่ไรอ่าคับแถวไน๋ ไม่ไกลเท่าไหร่ๆ

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    GT-Auto เลียบทางด่วน [ใช่ปะอ่า] และ อู่เบียร์สิง วัชรพล ^o^

5. karb si homeๆ

18
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อป่าวครับ จะไปเช็คเรื่องความร้อนน่ะ ความร้อนขึ้น ตะร๊อดๆๆ

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ถูกต้องเลยคะน้องอั๋น แปลว่าช่วงนี้เริ่มกินปลาแล้ว ดูฉลาดขึ้นเยอะเลย ฮาๆๆ (พี่ล้อเล่น)

7. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    แถวเมืองทองก็อู่พี่ก้อง อยู่ตรงซอยทางเข้า รร.อัมพรไพศาล

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ก้อง เซอวิส งับๆๆ

9. kai2521

kai2521 New Member Member

12
    0
    0
    อู่เสือยานยนต์ครับ ซ.แจ้งวัฒนะ 40 ครับ เข้าไปประมาณ50เมตร เองครับ

10. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อุ้ย เพิ่งเห็น จิี๊ดเลยๆ 555+

11. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    เพิ่งรู้นะเนี่ยว่ามีอู่ตรงทางเข้า รร.อัมพรไพศาล อยู่ในเมืองทองตั้งนาน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้