ริมหาดบางแสนกลางคืน.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lording1, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ริมหาดบางแสนกลางคืน.....วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ วันไหนสนุกกว่ากันครับ...และ..ใครไปมั้งครับ

2. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    วันเสาร์ น่าจะหลัง 4 ทุ่มกว่าเป็นต้นไป รอให้รถซา ๆ ก่อน ...

วันอาทิตย์พอเสร็จงาน เริ่มเก็บพิทแล้ว เคลียร์ทาง ถนนจะกว้างและยาวขึ้นครับ ..

กำลังพลของตำรวจและฝ่ายปกครองไม่เยอะครับ เมื่อเทียบกับรถนักท่องเที่ยวที่จอดรถริมหาดและคนที่มาดูครับ

พอคนจอดรถริมหาดเริ่มขับรถออกไป มอเตอร์ไซค์ที่ขี่เป็นกลุ่มบนถนนเริ่มหมดไป ซักเกือบ ๆ 5 ทุ่มนะครับ ..

จุดยอดนิยม วงเวียนป้ายแสนสุข - ริมหาดซอย 2 ครับ

ส่วนเถนนข้าวหลามที่เป็นทางตรงยาว ๆ มีโค้งกว้าง ๆโค้งเดียวนั้น มีด่านตรวจเหมือนทุกปีครับ .. หลังเที่ยงคืนไปแล้ว อาจไม่มีครับ

แต่ถ้าจะมีนอกรอบที่ไหน ต้องถามวงใน ขาประจำดูครับ ..

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    งานอะไร อิอิ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    งานประจำปีครับ อิอิ รู้กัน

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ว่าจะไปศุกร์ เสาร์เลย

6. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    ถ้าวงเวียน ริมหาดรถเยอะไป บูสท์ยังฟาดไม่เต็ม

ถนนข้าวหลาม เลยสนามบีบีกัน ผ่านโค้งยาว ๆ ตี 1 กว่า ๆ ตั้งต้นได้เลย ... ด่านไม่มี

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบบรรยากาศไปเดินเล่นริมหาดครับ อิอิ

8. DOMURA KEN

DOMURA KEN New Member Member

40
    0
    0
    งานนี้ห้ามพลาดนะคับ มากันให้เยอะๆๆ

9. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ปีที่แล้วกว่าจะเริ่มเกือบตี 4 ครับ

10. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    จิบเบีย ฟังเครื่องเสียง ริมหาด อุอุ

11. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    แล้วเจอกันครับ

12. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    ประเภณีไทย นี่เอง อิอิ สนับสนุนๆ เจอกัน13ครับ

13. devil7j

devil7j New Member Member

17
    0
    0
    เดือนที่แล้วแวะไปเห็นกำลังขยายวงเวียน

14. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ไม่พลาด แต่ปีที่แล้วรถเยอะมากกกก จนวิ่งกันไม่ค่อยได้

15. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    อยู่ได้ยันสว่าง .....

16. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ใกล้เข้ามาแล้วตื่นเต้นจัง

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมไปคืนวันเสาร์

18. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    เจอกันครับ ศุกร์ เสาร์ ยันเช้าทุกปี

19. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    เจอกันครับ

20. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ศุกละคัรบ

21. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อิอิ รู้กันนะ

22. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ูู^^"

23. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    เสาร์คืนครับ เจอกัน

24. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    เจอกันเมื่อยามราตรีคร้าบบบ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2010
  25. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เป็นรายการแข่งรายการเดียวเลยคับที่มีลูกค้าจองรถสไลด์ทั้งรถแข่งในสนาม และ "นอกสนาม" คับ

สงสัยงานนี้ว่าจะทิ้งรถสไลด์ไว้ที่นั่นเลยคับ งานนนี้ใครพังโทรเรียกได้เลยนะคับ 5 นาทีถึง อิ อิ

26. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ข้อมูลจากปีที่แล้ว มีทั้ง ศุกร์ และ เสาร์ ..... อาทิตย์ไม่ได้รอนะ ไม่มีแน่นอน
    แต่ที่ว่า 4ทุ่ม เห็นทีนะไม่จริง ... เรียกว่า ตั้งแต่หัวค่ำยันเกือบสว่างจะเหมาะกว่า ........

ใครอยากรู้ว่ามันคืออะไร ไปชมเอาเอง มันเป็นสีสันของงาน (ซึ่งไม่เกี่ยวกับผู้จัดงาน) :welcome:

27. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    สว่างคาตา.....อิอิ

28. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    มากันเยอะๆนะครับ บางแสนเซอร์กิตกับข้าวหลามเซอร์กิตยินดีต้อนรับ :D

29. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    กลัวรถเยอะอะ แต่ก็ไปนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้