หาอู่ทำสีเหลือง spoon งานเนียนๆ ใครเคยทำหรือหรือมีอู่เนียนๆช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joeshijoe, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    หาอู่ทำสีเหลือง spoon งานเนียนๆ ใครเคยทำหรือหรือมีอู่เนียนๆช่วยแนะนำหน่อยคับ ไปทำไม่เกินสิ้นเดือนนี้นะคับ ขอบคุณมากครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่จ๊อยเพิ่งทำเสร็จใหม่ๆ เข้ามาตอบเลยงับ

3. joeshijoe

74
    0
    0
    ช่วยหน่อยคับ พี่จ๊อยทำอู่ไหน ขอดูรูปด้วยจาดีมากเลย ขอบคุณค้าบ
    ตอนนี้ดูในเวปนี้เห็นอู่จ่าเริงก็ทำดี แต่ไกล อยากได้ใกล้ๆ กทม ได้เเวะไปดูระหว่างทำด้วยอ่ะคับ

4. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ทำอู่เพื่อนๆ กันอ่ะคับ อยู่แถวพระราม 5 นนท์ งานก็ ok อะคับ

ราคาที่เพื่อนทำให้รถผมก็ รวมเจาะแก้มด้วย เจาะหรี่ด้วย ประมาณ 20 k สี กะ แลคเกอร์ ใช้ ดูปอง แห้งช้า

แต่ผมทำสีเหลือง Type R อะคับ เอาแก้ม ek 9 ไปเทียบผสม คับ เหลือง สปูนไม่แน่ใจว่าเหมือนกันหรือเปล่าคับ

รูปเดี๋ยวตามลงให้นะครับ พอดีไม่ค่อยได้ถ่ายไว้เลย

โทรมาคุยก็ได้คับ 085-810-6121

Joice++Jum

5. joiceSi

816
    9
    0
    รูปคับ ถ่ายไว้แค่นี้เอง

๋Joice++Jum

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    สวยมากๆอ่า พี่จ๊อย เหลืองๆ อิอิ

7. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    เห็นตอนสีขาว ว่าสวยแล้ว

พอเป็นเหลือง ยิ่งสวยขึ้นอีกครับ

8. joeshijoe

74
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณจ๊อย เดี๋ยวพรุ้งนี้ผมโทรไปหานะครับ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อยากจะไปขูดสีรถพี่จ๊อยหาหวยเด็ดงวดนี้จัง

10. joiceSi

816
    9
    0

๋ลองโทรมาถามรายละเอียดดูคับ ^_^

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมนะครับ ^_^

๋Joice++Jum

11. punkskate007

3,546
    1
    0
    พี่จ๊อย ถ้ารถยังติดไฟน์แนนซ์อยู่ สามารถทำสีได้มะ ผิดอะไรหรือต้องแจ้งอะไรรึป่าวอะ

12. joiceSi

816
    9
    0
    รถพี่ในเล่มยังเป็นสีดำอยู่เรยอ่ะ ทำมา 2 สีแระ

Joice++Jum

13. punkskate007

3,546
    1
    0
    รถพี่จ๊อย ติดไฟน์แนนซ์อยู่หรือว่า ผ่อนหมดแล้วอะ

14. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เห็นแร้วอยากเปง สีเหลือง กับเขาบ้างจัง ^__^

15. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    สีเหลืองสวยดีพี่จ๊อย

16. joeshijoe

74
    0
    0
    ขอบคุณคุณจ๊อยมากครับสำหรับวันนี้ที่มีน้ำใจขับรถพาไปถึงอู่เลย เดี๋ยววันจันทร์ผมโทรไปเช็คกับประกันก่อน ถ้าได้เข้าไปทำเดี๋ยวยกลัง...ไปนั่งจิ๊บๆด้วยอิอิ

17. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    สวยอ่ะ....ชอบ ชอบ ไม่รอโบนัสแมร่งและ

18. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    พึงแจ้งเปลี่ยนเป็นขาว
    สวยอย่างนี้เห็นทีต้องจัดเป็น สี่ใสๆๆ
    เฮ้ยสีเหลืองม้างแล้ว อิอิ

19. joiceSi

816
    9
    0
    ไม่เป็นไรค้าบ เรื่องเล็ก ครั้งหน้าขอเวลาอาบน้ำแปบนะ อิอิ ม่อกมาก ^^

๋Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้