ขอขอบคุณพี่ๆ Evolution Thailand...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 27 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ครับ... ตามที่ตั้งไว้ครับ

ขอขอบคุณพี่ๆ Evolution Thailand สำหรับความร่วมมือในการเอารถมาจอดโชว์ในวันนี้ ซึ่งในส่วนตัวผมเอง รู้สึกสนุกมากที่ได้เจอพวกพี่ๆ กับงานในวันนี้ และถ้ามีอะไรที่ทำให้พี่ๆ ไม่พอใจหรือไม่ประทับใจ รวมถึงติดขัดในเรื่องใด... เบียร์ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ และขอรับความผิดพลาดทั้งหลายไว้แต่เพียงผู้เดียวครับ

ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริงครับ...

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ได้เบียร์น้อยไปหน่อย 555

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยังน้อยอีกนะเนี่ย เมากันสะขนาดนี้

ส่าแต่ เช็คชื่อ หน่อย กลับบ้านกันปลอดภัย ทุกคนนะคร้าบบบบ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านมากครับ ที่เสียสละเวลามาร่วมกิจกรรม
    รูปถ่ายที่ถ่ายหน้า Route66 สวยงามบรรยากาศเหมือนอยู่เมืองนอกเลยครับ
    ขอบคุณพี่ต่ายที่ไปถ่ายภาพสวยๆให้นะครับ (พี่ต่ายถึงชลบุรีโดยสวัสดิภาพครับ)
    รถเจ้าหน่อง หล่อ มากครับ / Silvia เจ้าหมู รวมถึงเพื่อนๆทุกคันก็หล่อมาก
    โดยเฉพาะเหลืองกับแดง ถึงสวยๆมาถ่ายรูปด้วยได้เยอะมากเป็นพิเศษ
    ส่วน น้องเอฟ ถึง หัวหินหรือยังครับ

มีเพื่อนหลายท่านๆเสนอว่า น่าจะจัดมีทติ้งที่ Route66 บ่อยๆ เพราะบรรยากาศดีมากเหลือเกิน
    แห่ะๆๆๆ กระผมเกรงว่า ถ้าจัดที่นี้บ่อยๆ อาจจะโดน ผบ.ทบ. บังคับขายอีโวทิ้งกันเป็นแถว 555...

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เข้าบ้านได้ยังว่ะ..

6. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เสือมาร์ชออกมาเจอด่านป่าว เห็นตำรวจดักเต็มไปหมดหลายจุด ว่าแต่เมาจนเสียงานใหญ่หรือป่าว;););)

7. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ถัึงบ้านปลอดภัยครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ

8. lovesingha

1,407
    6
    0
    เรียบร้อย เข้าช่องกรวยโลดกำลังจะเป่าพิสูจน์หน่อย 555
    โทรให้เพื่อนเคลียให้ รอดตายหวุดหวิด อิอิ

9. lovesingha

1,407
    6
    0
    จอดรถนอนหน้าบ้าน หุหุ
    ดีไม่ได้นอนที่ ส.น มักกะสัน 555

10. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ถึงบ้านปลอดภัยครับ ไม่เคยเที่ยวดึกมาหลายปี 55 ได้เห็นลีลาคาสโนวา ป้อล้อโอบกอบสาว ๆ ลื่นจริง ๆ :)
    สนุกมากครับเมื่อคืน เอาอีกครับ ครั้งนี้บังเอิญตรงกับวันเกิดคุณหญิง ครั้งหน้าผมจะไม่หิ้วปิ่นโตไปกินที่ภัตตาคารอีกแล้ว :(
    ขอบคุณเบียร์ที่ take care อย่างดีนะครับ ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนที่ร่วมแจมกันได้สนุกมาก ๆ หวังว่าเราจะพบปะกันไปเรื่อย ๆ อีกยาวนาน
    ขอชมเชย spirit พี่ต่ายจริง ๆ มาจากชลบุรี งานเลิกขับรถกลับชลบุรีคนเดียวเลย แถมใช้เวลาถ่ายรูปมาลงให้พวกเราดูอีก ยอดเยี่ยมครับพี่

11. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    เกือบไม่รอด...เจอด่านแถว...ทองหล่อ..

12. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    กลับแท็กซี่ครับ แต่ไม่เจอซักด่าน......แต่ถ้าเอาอีโวมานะมันตรวจจนแทบจะรื้อเครื่องเลยครับ555(เคยโดน)

13. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เสียดายมากๆ น่ากลับไปอยู่กรุงเทพฯจัง

14. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0

ถึงแล้วครับพี่ ขอโทษนะครับที่ ชิ่งกลับก่อนแหะๆ เวลามันเกินกำหนดแล้วอะครับเลย ออกมาหลงอีกพักนึง คริ คริ กว่าจะถึง หัวหิน ตี 1กว่าเลยครับ

15. lovesingha

1,407
    6
    0
    บ้านอยู่แถวเกษตร ไปโผล่ไรที่ทองหล่อ ฟระ มีพิรุธ 555

16. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ถ้าตอบว่า..หลงทาง..จะเชื่อไหม..อิอิอิ

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    มาร์ชหาเพื่อน มีพิรุธหรือ 555...

ขอบคุณพี่ต่ายอีกเสียง อุตส่าห์มาถ่ายรูปสวยๆตั้งไกลครับ ขอบคุรมากครับพี่ต่าย

18. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เราหน้ามี งาน ปาร์ตี้ ปีใหม่ evolution กันเน้อ เอาคล้ายเเบบนี้เลย หาร้านจัดกัน

เดี่ยวผมสนับสนุน ขวดเเดงๆ 4 ขวดครับ

เพื่อนๆว่าไงครับ

ประธาน โอ๋ หาที่เเจ่มๆ จัดสังสรร ปีใหม่กันหน่อมะ

วันที่ 25 Dec 2010 ก็ดีนะ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    25 ไป Souped Up ที่คลอง5 อ่ะพี่ต่าย คงเหนื่อยจนแทบไม่มีอารมณ์กินเหล้าครับ
    เดี๋ยวตั้งกระทู้โหวต วัน และ สถานที่ดีกว่า

จัดไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้