สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย bronze-ck2, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bronze-ck2

bronze-ck2 New Member Member

8
    0
    0
    สมาชิกใหม่ใน Van Only Club

แต่อยู่นานแล้วใน www.racingweb.net

ใช้หลังคาสูง แต่ง V.I.P. ใหม่ เสียงเสียงพอตึ๊บๆๆ :D

ว่างวันไหน จะไปเจอสมาชิกด้วยนะครับ

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีคับ....:D ว่างๆมาเจอกันคับ ท่าทางจาแจ่มทั้งตู้และเก๋งเลยอ่ะ:eek:

3. bronze-ck2

8
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

รถเก๋งที่ว่าแต่ง อีโว4 เพิ่งขายซากไปครับ ไปมิดมา :cry:

เพิ่งได้นิวแลนเซอร์ตัวใหม่มา แต่งใหม่ครับ เป็นสมาชิกในแลนเซอร์คลับ ครับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    น่าน สันมีเพื่อนแล้ว คอevo เหมือนกัน

5. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    นายสัน ไม่ใช่ evo

เป็น e แต๋ว อิอิอิอิ

6. mayuct

941
    4
    0
    ต้ายยยย ตาย ตะเอง 0.0

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    กำ...หนุกหนาน...กันเลยนะนั้น...(มีเอาคืนแน่)..อิอิ

8. mayuct

941
    4
    0
    5555+

9. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อิอิอิอิอิ

10. bronze-ck2

8
    0
    0
    :D :D ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆ คนนะครับ

ว่าแต่ว่าวันไปมิตติ้งกัน ผมทำงานอยู่ที่ SCB รัชโยธินนี่เอง
    แต่งานยุ่งโครตๆ ว่าจะแอบแวะไป แต่ไปไม่ได้:cry: เซ็งเลย

ไว้คราวหน้าจะขับรถตู้ไปครับ

อ่อ ผมขายของแต่งประดับยนต์ทั่วๆ ไป และก็ของแต่งเฉพาะรุ่นทุกๆ รุ่นด้วยนะครับ ดูได้ที่ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=280787

ถ้าเพื่อนๆ สมาชิกสนใจติดต่อได้นะครับ รับรองถู๊กกกถูก :D :D
    อุปกรณ์ รถตู้ก็มีนะครับ :D :D ติดต่อได้นะครับ
    084 095 0167 เจค ครับ :D :D

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ดีเลยครับพี่ ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุนนะครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้