เอารถไปหุ้มเบาะหนังใหม่ที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 22 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    พอดีว่าเบาะฝั่งคนขับรถผมมันขาด เลยว่าจะหาร้านที่รับหุ้มซะหน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีร้านไหนแนะนำบ้างครับ เป็นเบาะติดรถเดิมๆครับ กะจะหุ้มเป็นหนังเทียม หนังแท้คงสู้ราคาไม่ไหว เพื่อนๆมีร้านแนะนำไหมครับ เอาที่ราคาไม่แพง ฝีมือพอไปวัดไปวาได้ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับผม

2. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    นั่งทุกวัน ใช้ทุกวัน
    สำหรับผมชอบเฮียวิชัยครับ เนียน จบ แพงหรือเปล่าไม่กล้าฟันธงเพราะไม่เคยถามร้านอื่น รู้แต่ว่าคุ้มเงินครับ

หรือจะลองเฮียวิชาญก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้