E13 ใส่กรองเปลือย3นิ้วแล้ว รอบต่ำมันกระตุก จะแก้ยังไงคาบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 19 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    อาการเหมือนอากาศ มันไม่เหมาะสมอะคาบ
    อาการคือ เมื่อกดคันเร่งแบบกระทันหันมันจะไม่ทันเท้าอะคาบ ต้องทำไงดีคาบ

2. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ต้อนนี้ขับไม่สนุกเลย รอบต้นกระตุก แต่ปลายนี้ปีดเลย

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แล้วได้ลองจูนอากาสน้ำมัน ใหม่ยังอะคับ...

4. SuperRetro B11

SuperRetro B11 New Member Member

5
    0
    0
    อยากติดกรองเปลือยเหมือนกันครับ ของผม E15 จะมีปัญหาไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้