<<<<|||| ประกาศงานส่งท้ายปี สนามพีระเซอร์กิต อ 12 ธ.ค. 53 โปรดอ่านครับ ^^||||>>>> งานนี้สนุกแน่นอนค

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Step-Divinity, 3 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เนื่องด้วยทุกๆปี เราจะได้พารถของเราไปเหยียบสนามพีระเซอร์กิตปีละ 1 ครั้งอยู่แล้ว
    ปีนี้ก็อีกเช่นกัน ทาง sunny และ คลับพันธมิตร ก็มีกิจกรรมร่วมกันอีกตามที่คาดการไว้

คราวนี้เข้าเรื่องถึงสิ่งที่อยากให้ไปร่วมกิจกรรมเพื่อเป็นการสานสัมพันธ์อันดี ทั้งในและนอก
    งานนี้เป็นการแข่งขันกันแบบสนุกสนานไม่ได้วิ่งแบบงานชิงถ้วยใหญ่ๆ (เน้นสนุกสนาน)

ความกังวลต่างๆเกี่ยวกับรถว่าไม่พร้อมในด้านต่างๆเช่น โน้นนี้นั้น บลาๆๆๆ
    ต้องบอกเลยว่า รถเดิมๆ สามารถลงได้เลยครับไม่ต้องห่วง (ถ้ายังมีเดิมๆให้เห็นกันนะอิอิ)
    รถพี่น้องเราลงได้ทุกคัน ค่อนข้างมั่นใจ ^^
    เกียร์ออโต้ก็ลงได้นะครับ ง่ายกว่าเยอะด้วย
    โดยรุ่นโดยคร่าวๆ อาจจะมี 2 รุ่น คือ NA และ Turbo
    ง่ายๆครับไม่มีอะไรมาก งานนี้ขอใจพี่น้องสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ทุกท่าน ไปร่วมงานส่งท้ายปีนี้
    ผมเชื่อว่าหลายๆคนอยากไปดู อยากร่วมแข่ง อยากไปเห็นบรรยากาศ แต่ยังไม่มั่นใจ ตัดสินใจลงชื่อได้เลยครับ

สมาชิกทุกท่านทั้งเก่าและใหม่ ที่ว่างหรือมีเวลา งานนี้ขอแค่วันเดียว
    ก็ขอเชิญนะครับ ไปร่วมกิจกรรมกันหน่อย แสดงพลังกันครับ
    สิ้นปีนี้ เอารถมาปล่อยในสนามระดับประเทศกัน ถ้าไม่ได้อยู่ในคลับหรือมีคลับเพื่อนบ้านแบบที่น่ารักแบบนี้
    กิจกรรมแบบนี้ก็คงไม่ได้เกิดขึ้น
    ขอความร่วมมือจากทุกท่านด้วยครับ

งานนี้ไม่มีการบังคับใดๆๆทั้งสิ้นครับ เพราะไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกันอยู่แล้ว
    กิจกรรมจัดขึ้นเพื่อความสนุกสนานและการขับขี่ที่ถูกต้องครับ (จะได้ไปคุยให้เพื่อนฟังได้กรูไปลงมาแล้วมันโคตรๆ 55+)
    ผู้ที่จะลง ก่อนลงก็จะมีพี่ๆมาบอกการขับขี่และสัญลักษณ์ธงต่างๆ ที่จะใช้ในสนาม ได้ความรู้ไปกันอีกครับ
    ค่าสมัครเข้าร่วมกิจกรรมคันละ 700 บาทเท่าเดิมครับ

สุดท้ายผมขอรายชื่อคนที่อยากจะไปร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงานส่งท้ายปีนี้ครับ
    โดยถ้ามีจำนวน เราก็จะมุ่งหน้าสู่ สนามพีระเซอร์กิต ในวันอาทิตย์ที่ 12 ธันวา
    โดยไปพร้อมๆกันเป็นขบวนเนี่ยแหละ ถือว่ารวมตัวไปเที่ยวกัน ก่อนปีใหม่นะครับ
    รายชื่อคนที่จะไปแจ้งได้ในนี้เลย คนที่อยากจะลงไปวิ่งขำๆก็แจ้งได้เลยครับ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ:D:D:D

หมายเหตุ..ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอะไรจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2010
  2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดันครับ ++

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ฝากกัน หน่อย น่ะครับ พี่น้อง
    งานแบบนี้ เราอยากให้ สมาชิกใหม่ ได้สัมผัส
    โอกาสดี ๆ ไม่ได้มีมาบ่อย ๆ

รถเดิม รถกำลังแต่ง นี่เหละ ที่คุณจะได้ทดลอง
    อุปกรณ์ที่สรรหา ใส่เข้าไป
    ขับตาม ๆ กัน ดู line กันไป

ส่วน ผมติดงาน + กับเวลาน้่อย แถม รถสะดุด
    เอากันให้ครึกครื่น น่ะค้าบ :D

4. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ลงช่ือไปด้วยคนคะ เจี๊ยบนะคะ 082 - 888 - 6543 คะ ^_______^

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ตามนั้นครับ ลงได้ทุกคันทุกคน ถ้ารู้ลิมิตของรถและคน ไม่มีปัญหาแน่นอน

บางทีอาจจะติดใจก็ได้

[video=youtube;Ew7ILN6eyJ4]http://www.youtube.com/watch?v=Ew7ILN6eyJ4[/video]

6. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    เช็ค วัน ก่อน อิอิ

7. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ไปครับ:eek:

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2553

:):):):):)

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: ไปครับ........... เจอผมที่สนามแน่นอน......

ปล. :p เค้าให้เราอยู่ Sunny Thailand หรือยังหว่า............ คริคริ

10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มีคนไปแล้ว อิอิ ใครอยากไปอีกลงชื่อเลยยย

11. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    หุหุ

12. DaySpeed

8,976
    822
    0

มีถุงมือมั้ยท่านยืมหน่อยๆ :p

13. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    งานนี้ น่าตจะเยอะ ละลานตา ^______^ ขับพาหนูไปด้วยนะคะ หนู ขาหลง

14. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    ลงด้วย ได้มั๊ยครับ???

ไปอ่ะไปด้วย ถ้าลงได้ผมก็จะลงด้วยครับ
    ฝาก NA คันนึงนะพรี่

15. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    ได้หมดครับจัดไปเลย

16. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    มา up งานน่าสนุก :D

17. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    อย่าคิดนาน ไม่ต้องกลัว ลงเลยครับ

18. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    เอาซิ๊ ถ้างั้นวิ่งพลีชีพเรย
    ไปๆๆๆๆๆๆๆ

19. DaySpeed

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D

20. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    ดันๆๆไป คนอยากมีกิจกรรมไปไหนกันหมดค้าบพี่น้อง

21. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: งานดีๆ แบบนี้ ปีนึงมีไม่กี่ครั้งนะครับ.........

22. DaySpeed

8,976
    822
    0

ง้าบพี่โต้งงงง

23. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มีดิท่าน มาเอาไป 55
    วางอยู่หน้ารถ โชว์ออย่างเดียว เอืิ้ก ๆ
    :D

24. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    ใครจะไปเชียไปดู หรือไปลงแข่ง ลงชื่อเลยนะ
    เด่วจะได้เชคให้

25. DaySpeed

8,976
    822
    0

ได้เลยท่านเด่วหาเวลาวิ่งไปเอาแล้วโทหาอีกที :D

26. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    เด่วไปหาคนยืมบ้างดีกว่า มีแต่ทุกมือแบบนิ้วโผล่ 55

27. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ที่พี่เบิ้มเลย ตกทอดกันมาหลายรุ่น

28. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ของพี่เบิ้มโผล่ทุกนิ้วเข้าคอนเซปเลยระบายความร้อนรอบทิศ :D

29. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อย่าเอามาล้อเล่น ถุงมือนี้ลงของไว้
    ใส่เมื่อไรมีถ้วยนะจะบอกให้:eek:

30. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    ถุงมือแข่ง รุ่น ถ้วยมาแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้