สอบถาม เกี่ยวกับเครื่อง SR vs b16b

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย gizzly, 21 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gizzly

gizzly New Member Member

125
    4
    0
    ยุขอนแก่น มีจัดแจ่ง drag ทุกเดือน ครับ เมื่อวาน ได้ไปชม
    เพื่อนเอารถ ลงไป 2 คัน
    คันแรก EK b16b ลงแบคเก็ต 18 วิ ต้อง ทดเวลา 2 วิ ได้ที่ สามมาครับ
    วิ่งเวลาดีที่สุดได้ 16.2
    อยากถามพี่ ๆว่า Sr 16 เรา สู้ กับ เครื่อง ตัวนี้ ไหวไหม ครับ

อีก คัน เปนevo 4g63t ขับ 4 วิ่ง เวลาดีที่สุด 13.2 ครับ Sr20 det แรงกว่า ตัวนี้ รึ ป่าว

ps. มีพี่ ๆแวะ มา DRAG ที่ ขอนแก่น บ้างไหม ครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ก็เปนไปได้ครับ

3. Chattapol

Chattapol New Member Member

53
    3
    0
    SR16 ต้องดูด้วยอ่ะครับว่าอยู่ในบอดี้ไหนอยู่ในบี11 ก็ปี๊ดหน่อย แต่ถ้าB16B อยู่ในสามดอ ก็น่ากลัวเอาเรื่องอยู่ พื้นฐานของเครื่องB16b ในความคิดผมผมว่าดีมากนะ 16A เดิมๆ ในสามดอ ก็วิ่ง15 กลางแล้วค้าบ ส่วน4G63 ถ้าจอดออกกับเค้า ไม่มีเต็ด ก็ลำบากหน่อย ขนาดมีเต็ดยังลำบากเลย เอิ๊กๆ ถ้าไหลออก SR20DET กับบอดี้บี 11 ไม่ต้องไปกลัวเลยครับผม พอเกีย 3 เมื่อไหร่ขับ4 เค้าจะค่อยๆถอยหลังไปเรื่อยๆ อันนี้ปรสบการผมเองนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้