ขอถามผู้ที่เคยใช้โช๊ค MUGEN กระบอกสีเงิน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x ek96, 21 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    ตอนนี้ใช้ KONI+สปริงTEIN อยู่คับ อยากทราบว่า โช๊ค MUGEN กระบอกสีเงิน จะหนึบกว่ามั้ย หรือมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างคับ ราคาอยู่ที่ชุดละ 10000- ต้นๆคับ เปรียบเทียบกับราคาแล้วคุ้มมั้ยคับ เน้นขับแบบสตรีทยูส ไม่ค่อยมุด

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมว่า KONI ดี อยู่เเล้วนะ MUGEN กระบอกสีเงิน ลูกเล่นน้อยไปนิดนะ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    KONI น่าจะดีกว่า

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    จะเป็น ek mugen หรือครับเอ๊กซ์

5. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    koni น่าใช้กว่าคับปรับสูงต่ำได้หนึดได้ กระบอกเงินเคยใช้ปรับไม่ได้สักอย่าง หน้าลอยด้วยต้องหนุนสเปเซอร์คู่หลัง

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    KONI ดีกว่าเยอะครับ

7. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ถ้าอยากเล่นมูเก้น แนะนำกระบอกทองครับ แต่ราคาก็แพงเวอร์อีกอ่ะ

คือตัวกระบอกเงินมันทำไรไม่ได้เลย เหมือนเอาโช๊คไทร์อาร์มาใส่อ่ะครับ

ถ้าคู่นี้ผมเชียร์โคนินะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้