กาบข้างcamino ต้องเจาะชายบันไดใส่หมุดล็อกใช่ไหมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย palm trang, 25 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. palm trang

palm trang New Member Member

18
    0
    0
    กาบข้างcamino ต้องเจาะชายบันไดใส่หมุดล็อกใช่ไหมครับ อยากดูแนวแต่งภายใน รถในคลับบ้าง

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ของผมเจาะครับแล้วก็ยิงขอบด้วยซิลิโคลน

3. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    ของผมเจาะเฉพาะด้านใต้ท้อง
    ข้างบนติดด้วย3M ยิงน็อตหัวท้าย ปิดช่องว่างแกป ระหว่างตัวถังกับกาบข้าง ด้วยซิลิโคน สีดำ
    รถสีเทาดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้