บูชบานพับฝากระโปรงหน้าหลวม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sumruay, 6 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    ตอนนี้บูชที่บานพับฝากระโปรงหน้ามันเริ่มให้ตัวได้ครับ ลงหลุมดังแก๊ก วิ่งเร็วๆก็กระพือหน่อยๆ แก้ไขอย่างไรดีครับ เพราะถ้าเปลี่ยนใหม่ ค่าของไม่แพง แต่ดูจะรื้อเยอะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกท่านนะครับ :sad:

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    อยากทราบเหมือนกัน

แต่ไม่แน่ใจว่าตรงไหน รบกวนขอรูปหน่อยซิครับ :D

3. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    บานพับฝากระโปรง ไม่รู้ว่ายังงัย แต่B13 ต้องเผยอแก้มข้างออกถึงจะเปลี่ยนได้ ไม่ยากคับ

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ถ้ามันหลวมไม่มาก ใช้วิธีตั้งฝากระโปง ช่วย....เอา เงียบแน่นอน ลองดุๆ นะ

5. joeyB14

joeyB14 New Member Member

26
    1
    0
    ซื้อเชียงกงเปลี่ยน คู่ละ 500 เงียบสนิท เปลี่ยนมาแล้วเหมือนกันคับ

ร้านโสธรท่าพระ ใกล้ๆเดอะมอลล์ท่าพระ

6. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    รถผมก็เริ่มดังแล้วเนี่ย ใช้ลูกยางตั้งช่วยก็ไม่หาย สงสัยต้องเปลี่ยนแล้วมั้งเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้