รบกวนถามหา โบเดิมsr20det ใครไม่ได้ใช้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย PreseaR10, 21 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    อยากจะทำ sr20ve+t เคยอยากหาชุดเทอโบเดิมๆมาลองก่อนครับ

อยากได้ ชุดเทอโบเดิมๆ ตั้งแต่เฮดเดิม โบเดิมเวทเกต เดิมโบร์ออฟเดิมก็ได้ มีอินเตอร์เดิมก็ดีครับ แบบเอาไปเดินท่ออากาศใหม่เองก็ได้ครับ ใครมีบ้างครับ ติดต่อมาหน่อยนะครับเอาเราค่าไม่แรงนะครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ผมไม่มีหรอกครับ

แค่จะบอกว่า คุณให้ติดต่อกลับ แต่ไม่ได้ลงเบอร์โทร ไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้