*** ภาพบรรยากาศมิตติ้ง เล็กๆ ของClub NX ครับ*** มีภาพสำหรับ เดสท็อปมาเพิ่มเติมครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มา กัน 6 คัน ครับ
    - พี่วัฒน์ - พี่ตี๋ - พี่ต้น - พี่ตี๋ (ผมยาว) - วี (แพน) - บอย (ผมเอง)

ดูกันเพลินๆแล้วกันนะครับ ดูรูปมีแค่ 5 คัน

ก็ดูเอาเองว่าคันที่ 6 อยู่ตรงไหน อิอิ

พบปะพูดคุย-กินอิ่ม-นอนหลับ-สบายๆ ตามสไตล์ ClubNX

วีครับ อยากได้รูปไหนก็บอกนะครับ เดี่ยวจะส่งไฟล์ไปให้

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

NEXT MEETING คุยกันไว้คราวๆนะครับ "แหลมแท่น" ไปเสาร์กลับอาทิตย์ ค้าง 1 คืน ประมาณ ช่วงต้นปีครับ

มีรูปตัวอย่าง จากอินเตอร์เน็ต เครดิต ใต้ภาพนะครับ เพราะเซฟจากหลายเว็บ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2010
  2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เป็นภาพที่สวยงามครับ มิตรภาพที่เหนียวแน่น อยากไปร่วมซักครั้ง ...

ขอขอบคุณ คุณตี๋อย่างมากที่ได้ส่ง จอแอร์มาให้ ได้รับเรียบร้อยแล้วครับติดตั้งเสร็จแล้ว สวยงามกว่าเดิม .... พร้อมนี้ได้โอนตังค์ไปแล้วครับ ขอบคุณจริง ....

3. photo_boya

926
    0
    0
    กลุ่มเล็กๆ มีอะไรช่วยกันๆครับพี่

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    รูปสวยมากครับบอย เกรนแตกหน่อยช่างมันเถอะเพราะข้อจำกัดมันเยอะ
    ทริปนี้สถานที่น่านั่ง อาหารก็อร่อย สุดยอดแห่งการรอคอยจริงๆครับ
    อ้อ บอย ถ้าไม่กวนเกินไป ผมขอรูปขนาดสัก 1280 ครับ รูปที่ 1, 7,8,9,10,11 ครับผม
    ส่งเมล์ที่ [email protected] ได้ครับ Desktop คอมผมกำลังอยากได้
    รูปใหม่สวยๆไว้โชว์เพื่อนพอดี ขอบคุณครับ

5. photo_boya

926
    0
    0
    เดี่ยวย่อแล้วส่งให้นะครับ ช่วงนี้ที่ สถาบันกำลังซ้อมรับปริญญา เลยยุ่งๆครับ

6. photo_boya

926
    0
    0
    มิตติ้งที่แม่ลาปลาเผา รอภาพก่อนนะครับ

เนื่องจากเครื่องที่ใช้เก็บรูปบูด ไม่ติดครับ กระทู้นี้อัพโหลดเสร็จแล้ว เลยก็อบโค๊ดมาได้ครับ

ใส่โลโก้ไต้ภาพหน่อยนะครับ เพื่อมีใครสนใจ อยากจะมาเป็นสมาชิกเพื่อมเติม จะได้หาเว็บง่ายๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้