ขออณุญาติผู้ดูแล บอร์ด ทุกท่านนะครับ ^^(ไม่ได้แบ่งโซนนะครับพี่ๆ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK Estimate Jai, 30 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ผมชื่อใจ๋นะครับ ใช้ EK 96 พักอยู่แถวๆ สุขุมวิท101 ช่วงนี้เห็นรถ EK ย่านนี้บ่อยๆ เลยอยากหาแหล่งที่เราสามารถมาพบปะ พูดคุย ทำความรู้จักกัน เลยอยากหาเพื่อนๆที่ใช้รถ EK ที่อยู่ใกล้ๆกัน หรือย่านใกล้เคียง ได้นัดแนะ ในเวลาหลังเลิกงาน หรือวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ มาพบปะ พูดคุยกันไม่ว่า จะเป็นสถานที่ ที่เป็นปั๊มน้ำมัน หรือ ห้างสรรพสินค้า ที่มีที่จอดรถ กว้างขวาง หรือจุดใดๆก็ได้ (ย่านใกล้เคียงๆเพื่อเป็นที่ พบป่ะแบบประจำ หรือชั่วคราวก็ได้)

ท่านใดมีความคิดเห็นยังไง เสนอแนะมาได้นะครับ เข้ามาพูดคุยกันก่อนได้นะครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ ผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน และ EK Group

ขอบคุณมากๆครับ ^^:cool:

2. แบบนี้ไกลไปหน่อย ถ้าใครอยู่ระยองก็มาเจอที่ร้านหมูจุ่มนครสวรรค์นะครับ พบปะ พูดคุยเช่นกัน

3. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    แถวผมเลยนะนี้หาคนกินอยู่พอดี

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เด็กลาดพร้าวก็นัดเจอกันได้ครับรอที่ร้านมะพร้าวทุกเสาร์

5. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ไม่ทราบว่า คุณพี่ อยู่ช่วงไหนๆ ครับผม

6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ว่างๆๆ เด่วแวบไปนะ โบโบ อิอิ;)

7. Ake_EK96

Ake_EK96 New Member Member

42
    0
    0
    ไงเพื่อน...

ขับekเหมือนกันเหรอมึง
    จำกูได้ป่ะเนี๊ย เอกอยู่ธรากร:) บายดีป่าวะ

8. EK Estimate Jai

217
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ท่านใด อยู่ใกล้ๆ ผมจะแวะๆไปทักทายๆนะครับ แบบนอกรอบๆ

@@@จำได้ๆ เพื่อนเลิฟๆ Ake_EK96 เอก ธรากร เลยนะมรึง

เอ้าๆ นี่ๆ เบอร์โทร ว่างๆโทรมา 081-8451841

9. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    memory

10. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    มันยังม่ายเจงอีกหราพี่ :D

11. EK Estimate Jai

217
    1
    0
    เดวนี้ เขาพัฒนา มีสระว่ายน้ำด้านหลังแร้วววน๊า พี่เอ๊กซ์ อิอิ

@ Tamazungจะแวะเวียนไปหานะคร้าบบบ พี่ต้น ^__^

12. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    มอไซด์เท่ห์อ่ะเพ่ต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้