อัพเกรดเบรค b11 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย supakit, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ตอนนี้เบรคเดิมเอาไม่ค่อยอยุ่ เราสามารถ หาเบรคอะไรมาใส่ได้หรือป่าวหรือเปลี่ยนหม้อลมและผ้าเบรคดีๆซุกชุด และจานมันเปนแผ่นเดียว สามารถเอาของรุ่นไหนมาใส่ได้ป่าว ที่เปนแผ่นคู่ ต้องเปลี่ยนคาลิปเปอร์ด้วยหรือป่าว

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    U12 ยกใส่ทั้งดุม เลยคับ ผ้าเบรคดีๆซักชุด

3. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    สนใจเหมือนกัน แล้วฐานล้อเท่าเดิมไหมครับ
    ต้องแปลงไหมครับ แล้วขนาดจานไดร์มิเตอร์
    เท่าเดิมไหมครับ ของผมคาริปเปอร์มันหลวมครับ
    เวลาวิ่งดังแก๊กๆหน้ารำคานมากครับ

4. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    อยากรู้เหมือนกัน ช่วยดันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้