คูเป้ หมู่บ้านพนาสนธิ์ แถวโรงพยาบาลเปาโลสมุทรปารการ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย moncho9190, 24 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moncho9190

moncho9190 New Member Member

23
    0
    0
    ใครพอจะทราบเบอร์พี่เค้ามั้ยครับ พอดีไปซือ้โช๊คพี่เค้ามานานแล้ว แต่เพิ่งได้เปลี่ยน มีปัญหานิดหน่อยเลยอยากได้เบอร์พี่เขาครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่ทราบว่าเค้าชื่ออะไรค่ะ แล้วแน่ใจเหรอค่ะว่าอยู่ใน ClubSi

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:40:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:40:15 ----------

วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่ทราบว่าเค้าชื่ออะไรค่ะ แล้วแน่ใจเหรอค่ะว่าอยู่ใน ClubSi

3. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    แหลว ๆๆๆๆ

4. moncho9190

moncho9190 New Member Member

23
    0
    0
    ขออถัยที่ต้องมารบกวนครับเผื่อเจอหนะครับ ผมเองก็ใช้ คูเเป้ เพิ่งได้มา พอดีว่าน้องมันผ่อนไม่ไหวผมเองเป้นคนค้ำเลยต้องเอามาใช้เองเลย กรรมแท้ ๆ ไป ๆ มา ๆ ชักชอบเลยแต่งใหญ่เลย ไงขอสมัครสมาชิกด้วยนะครับผม แต่มิตติ้งคงไม่ค้อยได้ไป ทำงานอยู่กลางทะเล พอพักก้เที่ยววะลืมตื่นเลยครับ

จริงแล้ว ได้ตกลงขายกันที่ เวป wlc ครับ แต่ตอนที่คุยเห้นเค้าบอกก็เล่นที่ rcw ครับ เลยมาลองถาม ๆ ดูเฉย ๆครับเผื่อเจอ แค่อยากถามปัญหาเค้าเฉยๆ ครับ ไม่ได้ร้ายแรงอะไร ครับ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อะช่วยอัพคับเผื่อเจอ (ตัดปัญหาใช้โช้คซิ้งไปเลยคับ ^ ^)

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    จำชื่อได้มั้ยคับชื่อคนขายชื่ออะไร

7. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    บุคไปหาสิ ปากน้ำ พาเพลินอะ 55

8. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ถิ่นพี่บุ๊ค 555+

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จัดไปคับบุค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้