สมาชิกใหม่ฝากตัวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย karb si homeๆ, 24 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    ผมชื่อ กาบ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ เคยเข้ามาแวะเวียนเยี่ยมชมคลับsiมา 2-3ปีแล้วครับ
    แต่ไม่ได้เป็นเจ้าของcoupeสักที ตอนนี้ได้มาควบแล้วครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    อยู่เมืองทองธานีครับ :sad:

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบบ ^o^

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

[email protected]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:00:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:00:25 ----------

ยินดีต้อนรับครับ

[email protected]

4. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
  5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    ว่างๆ เอารูปมาอวดบ้างนะ

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีคับ

Joice++Jum

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:22:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:22:02 ----------

หวัดดีคับ

Joice++Jum

7. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร๊าบบบบ

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    หวักกีคับพี่น้อง กาบ ผมชื่อก้อง พี่ชายผมชื่อกวาด น้อง ชายสองคนชื่อเก่ง กับ กาจ ยังไงกาบ ว่างๆ มา กิ๊ด กิ้ง เอ้ย มีทติ้งนะคับ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ คุณกาบ ได้เจอกันเมื่อวานที่งาน Vtec Party เพิ่งจะมาเจอกระทู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้