สวัสดีครับ น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย AozE, 26 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AozE

AozE New Member Member

35
    0
    0
    ผมเป็นน้องใหม่ ครับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิคครับ

ชื่อ โอ๊ดครับ อยุ่ แถว ศรีราชา ชลบุรี ครับ :D

[email protected]

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีต้อนรับคร้าบ..
    :D :D

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    สวัสดีคับ พี่น้องโอ๊ต รถสวย ป้ายทะเบียนสวยคับ

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    หวัดดีค๊าบบบ ^.^

5. AozE

35
    0
    0
    ขอบคุณครับ ฮ่า ๆ สวย ที่ มึด

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สวัสดีครับ อยู่ตรงไหนของศรีราชาเหรอ แถวนั้นมีหลายคันเลย ผมเองก็ไปบ่อยอยู่ :D

7. AozE

35
    0
    0
    แถว ๆ สวนเสือ อ่ะ ครับ แร้ว ท่าน อยุ่แถวไหน หรอ ครับ

8. My_Mint

1,617
    9
    0
    อ้อ..เส้นสวนเสือ ผมอยู่ปลวกแดงครับ เมื่อก่อนไปศรีราชาก็ใช้เส้นนั้นบ่อยอยู่ แต่พักหลังๆผมจะเลี่ยงไปทางเส้นหนองยายบู่ ตัดตรงเข้าอัสสัมชัญเลย เส้นสวนเสือโค้งเยอะ อ้อมด้วย ^ ^

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ถ้าเจอรถพี่มินท์ก็ ช้นตูดกระแซะเข้าไปเลยคับ อิจฉาแดงเกิ๊นนนนนนนน

10. My_Mint

1,617
    9
    0
    เอาง้านเลยนะก้อง อย่าให้เจอแถวนี้บ้างนะ จะไล่มั่ง ;)

11. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อย่าไปแกล้งมันเลยยตามิ้น แค่รางกระจกอันไม่กี่บาทมันยังต่อแล้วต่ออีก ชนตูดมันเข้าละก็ แม่งร้องไห้ไป 3 เดือน ทำรถ 1000 นึงบ่น เลี้ยงหญิงเงินหมดทุกเดือนนะไอ้ก้องไอ้หน้าสังกะสี

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับนะคะ สำหรับสมาชิกใหม่ อย่าลืมไปตอบกระทู้สมุดโทรศัพท์กับBirthday Calendar ด้วยนะคะ

13. AozE

35
    0
    0
    อ่อ เส้นนี่ผมก้อไปเหมือนกัน เพราะว่า บ้านผมไปได้หลายทาง ไปออกตรง home 4 you บ้านผมอยุ่ตรงเส้นไปบ่อวินครับ 331 อิโดจีน ตรงข้ามปั๊ม ปตท.

14. AozE

35
    0
    0
    จ้ะ

15. AozE

35
    0
    0
    ทำได้ใช่เปล่า ครับ โอเคครับ ^^ รถพี่เค้าแดงจริงๆ่ะ

16. My_Mint

1,617
    9
    0
    ฮี่ๆ...ชอบจริงๆหน้าสังกะสี ถ้าชนตูดได้ จะชนให้ไฟท้ายขาวแดงแตก กันชนหน้าผมสามพัน ไฟท้ายอ้ายก้องแปดพัน ฮ่าๆ

17. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อย่าเพิ่งชนตูดกันครับ มาชนแก้วขอนแก่นดีกว่ามั้ย...อิอิ
    ชื่อแจ๊คครับ อยู่ขอนแก่นยินดีที่ได้รู้จักคับ
    PIN BB 23081E8C

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:42:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:41:24 ----------

อย่าเพิ่งชนตูดกันครับ มาชนแก้วขอนแก่นดีกว่ามั้ย...อิอิ
    ชื่อแจ๊คครับ อยู่ขอนแก่นยินดีที่ได้รู้จักคับ

18. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0

19. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมก็อยู่ศรีราชาครับ อยู่แถวๆโรบินสันกับตึกคอมครับ รถผมเดิมๆครับแต่กำลังจะเปลี่ยนนิดหน่อย

20. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D :D :D

21. AozE

35
    0
    0
    ถ้าเรื่องชนแก้ว ไม่ถอย ครับ พี่แจ๊ค แต่ว่า ขอนแก่นเนี่ยดิ่ ฮ่า ๆ ไกลเกิ๊น

22. AozE

35
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ อะไรเหรอ ครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ^^

23. AozE

35
    0
    0
    คร้าบ ..... ฝากตัวด้วยคร้าบ

24. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เอา cup C หน้าจิ้มลิ้มมาฝากด้วยครับ รับลองรับเข้าคลับแน่นอน

25. AozE

35
    0
    0
    ฮ่า ๆ จะไปเอาที่ไหนหล่ะเนี้ย .. มีแต่ cup ผม

26. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  27. AozE

35
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้