[+เปิดตัว Mrs. Block @ Vtec Party 2010+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 27 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

และแล้ว Project Ken Block ก็ปรากฎโฉมให้เพื่อนๆได้ชมแล้วนะคะ อิอิ ^-^

เชิญชมได้จากรูปบรรยากาศงาน Vtec Party สำหรับ Project ต่อไปขอเก็บเงินก่อนนะจ้ะ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

วันนี้ก็ขอแสดงความยินดี ทั้ง พี่กอล์ฟ และ น้องโจ นะคะที่ได้รางวัลทั้งคู่เลย

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

3. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่เข้าใจว่ารุ่น Open ปีนี้ ทำไมCoupe ลงหลายคันเหลือเกิน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2010
  4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

รูปสุดท้าย ข้องใจเหลือเกิน อะไรโผล่มา อิอิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:14:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:13:55 ----------

รูปสุดท้าย ข้องใจเหลือเกิน อะไรโผล่มา อิอิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    สนุกมาก ขอบคุณสำหรับรูปจ้าพี่วา....

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แถวบ้านเรียก Super Charge

7. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    งานนี้คู่ท่านประธานปล่อยไก่ไปที 555555 ไม่เคยลงสนามอ่าคับไม่ถือสานะคับ อิอิ

เจ้วาส่งรูปมาให้มั่งจิ่[email protected]

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  9. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    สนุกสนาน เฮ ฮา ดีใจกับไอเบส ด้วยได้ ที่ 4 17 วิ

แระก้ พี่ก็อฟ กับ โจ ด้วย

ไว้เจอกันอีกน๊าคับ

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เดี๋ยวพี่เอาไปให้ที่พี่เก๋นะ

11. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    รถน้องวางามจิงๆ อิอิ แล้วขับตามท้องถนนไม่โดนโบกเหยอนี่ ต้องแจ้งเปลี่ยนสีมะ *0*

12. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    สวยอะ พี่วา ^.^

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบคุณคะ เสียดายไม่มีรูปพี่เลย ฮาๆๆ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนุกมากมายๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจกับ พี่กอฟและโจ ทีได้รางวัลด้วยนะงับ

แต่เบสได้ที่4 ซะง้าน อิอิอิอิ

สนามต่อไปสู้ๆๆ

15. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ว๊าว ๆ ๆ ๆ เมียเคนบล็อค อิอิอิ

16. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    มีความสุขกันจัง

17. EF1600

EF1600 New Member Member

21
    0
    0
    สวยครับ

18. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พี่ว่าต้องถามแกนะ ยังไง รู้สึกจะโทรมาบอกพี่ว่า ไม่ไป ไมหน้าคนในรูปเหมือนบุ๊ค เลยวะ ฮ่าๆ

เมื่อวานไม่ได้ไปขอโทษทีนะครับ

พอดีต้องไป คอนเสริต์ บอดี้สแลม

19. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    วา เอาที่ติดทะเบียนออก ยึดน๊อตที่กันชน แบงว่า เข้ากว่านะ

20. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    รถสวยมากครับ

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ลุงหนวดได้ที่เท่าไร เวลาด้วย
    รุ่น B18 เป็งไงมั่ง รถตาปาล์ม วิ่งได้เท่าไรอะ

22. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    แว๊กกกก เสียดายไปไม่ทันดูเบส แต่ยังดีได้ดูพี่กอล์ฟ จะโหดไปใหน แรงๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ ลุงหนวด น้องโจ น้องเบส สุดดีทุกคันครับ แต่ยังไง รถเมียเคน บล็อค สุดกว่า สีแสบตาเกิ้น

24. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    Ken Block สวยมากเลยครับ

25. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมก็ไปมา แต่แค่ผ่านข้างหน้า รถเยอะมากกก = ="

26. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะด้วยค่ะ

รถน้องวา สวยดีอ่ะ

27. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    รถงามแต้ๆครับ

28. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงาน ครั้งนี้ไปกันเยอะจิงๆๆๆ อยู่กันมืดก็เยอะ หลายคนหน้าแดงเพราะอากาศร้อนหรือกิน......
    แต่ปีนี้ มี Si ลงแข่งเยอะดี ทั้ง NA ทั้ง Turbo สนุกจิงๆ ไว้โอกาสหน้าเจอกันครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:28:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:28:27 ----------

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงาน ครั้งนี้ไปกันเยอะจิงๆๆๆ อยู่กันมืดก็เยอะ หลายคนหน้าแดงเพราะอากาศร้อนหรือกิน......
    แต่ปีนี้ มี Si ลงแข่งเยอะดี ทั้ง NA ทั้ง Turbo สนุกจิงๆ ไว้โอกาสหน้าเจอกันครับ

29. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เคนบล็อกสวยว๊อยยย งาน Wrap ใช่ป่ะวา :D

ขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมงานด้วยนะคร๊าบ แรงเหลือๆกันทั้งนั้นเลย

ครั้งหน้าพบกันใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้