Trip on tour ตลาดโรงเกลือ & ปอยเปต อาทิตย์ 28พ.ย 53

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 17 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    มาชวนเพื่อนๆ EVOLUTION THAILAND ขับรถไปเที่ยวกันครับ เเละซื้อของที่ตลาดโรงเกลือ

งานนี้ ทางเราจะไปร่วมกับเพื่อนๆ กลุ่ม Siam Subaru

เเล้วขับรถไปเที่ยวกัน เเวะทานอาหารเที่ยง ร้านอาหารเวียดนาม เที่ยว Shopping ตลาดโรงเกลือ

เย็นเเวะทานอาหาร ร่วมกัน เเล้วเเยกย้ายกันกลับครับ

จุดนัดพบครับ

สายกรุงเทพรวมที่เดิมครับ ปั๊ม Shell บางนาตราด ก.ม. 6 ขาออก แล้วขับขึ้นขึ้นบูราพวิถี ก.ม.12

♫♫♫ สายนี้ กรุณาโทร พี่โกะ 089-1076252 Subaru สีน้ำเงิน ♫♫♫

สายกรุงเทพ-พระราม9 เจอกันปั๊ม ESSO ก่อนถึงอู่พี่ เอกAY พระราม9 ทางออกมอเตร์เวย์

♫♫♫ สายนี้ กรุณาโทร พี่หนุ่ย 081-6218543 Evo X สีดำ พี่แบงค์ 081-9110877 Evo9 สีเทา ♫♫♫

สายชลบุรี รอที่ปั๊ม แก็ส NGV ปั๊มนี้มี 7-11 ลงจากมอเตอร์เวย์ 2ก.ม. ขับรถไปทางฉะเชิงเทรา 2 ก.ม. อยู่ซ้ายมือ

♫♫♫ สายนี้ กรุณาโทร พี่ต่าย 081-8642797 Evo 8 เหลือง

ทุกสายที่จะมานะครับ กรุณาคำนวนเวลาด้วยตามความเหมาะสมนะครับ
    เราจะออกจากปั๊ม แก็ส ป.ต.ท. NGV สายฉะเชิงเทรา เวลา 9.00 น.นะครับ

หมายเหตุ เวลานัดจุด กทม จะเเจ้งให้ทราบอีกที เเต่คงเช้าๆนิดนึงครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:53:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:52:28 ----------

ใครเอารถ เดิมๆ รถอะไรไปก็ได้นะครับ ไม่จำเป็นต้องเป็น Evolution หรือ Subaru ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2010
  2. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครไม่เคยไป เอารูปทริปที่เเล้วมาให้ดูครับ

ใครจะข้ามฝั่ง..... เอาPassport ไปด้วยนะครับ

Thank : เว็บฝากรูป ฝากรูป

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมาชิกท่านใดสนใจร่วมทริป เรียนเชิญนะครับ

ผมประกอบเครื่องมาใหม่ น่าจะเหมาะสมแก่การรันอินเป็นอย่างยิ่ง 555..
    เดี๋ยว ถ้าวันเสาร์ไปดูคอนเสริต์ Bodyslam แล้วสังขารยังไหว วันอาทิตย์ไปด้วยครับ อิอิ

4. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครมี ว. เเดง เอาไปด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2010
  5. nagoya

2,118
    3
    38
    คนที่จะข้ามไปเที่ยว ต่างประเทศ 5555

เเละเเหล่งซื้อของ ไม่ควรพลาดครับ

Thank : เว็บฝากรูป ฝากรูป

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    อีกหนึ่งความบันเทิงในรูปแบบคณะเดินทาง เป็นโปรแกรมที่ดีมากครับ ทั้งโรงเกลือทั้งปอยเปต ผมยังไม่เคยไปเลย
    ผมคงอดเช่นเคย มีบริษัทใหญ่มาปิดรีสอร์ท 3 วัน 2 คืน

7. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
  8. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    น่าคิด....

ผมขอไปด้วยครับพี่ต่าย พลาดมาหลายงานแล้ว ^^

มีเพื่อนจาก club4g ขอร่วมทริปด้วย 2 คันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2010
  9. nagoya

2,118
    3
    38
    เพื่อนๆ เอารถอะไรไปก็ได้นะ ไม่จำเป็นต้องเป็น Evo ครับ

ใครมี ว เเดง เอาไปด้วยนะ

เเล้วเจอกันครับ

10. Mr_Evolution

Mr_Evolution New Member Member

22
    0
    0
    ไม่โวแล้วก็ไม่อิม แต่อยากร่วมแจม จะได้ไม๊คับ
    ปล. ทริปน่าสนุกอ่ะคับ

11. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ข้ามไปโยกแขนเดียวกัน

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ข้ามไปฝั่งโน้น เอาตังค์ค่าน้ำมันกลับ 5555

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สงสัยผมจะไปไม่ได้ซะแล้วมาร์ช
    แม่โทรมาให้พาไปสระบุรี

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รอบนี้อดไปแล้วครับ

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าไปอ่ะ :D

16. nantuk

nantuk New Member Member

24
    0
    0
    ไปด่้วยคนนะคับ

17. nagoya

2,118
    3
    38
    วันอาทิตย์นี้เเล้วนะครับ

ใครว่างไปเที่ยวกัน

ใครจะข้ามไปต่างประเทศ เดี๋ยวมีคนพาเข้าไปครับ เข้าไปเเล้ว นั่งรถฟรี

18. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    อยากไปด้วยครับพี่ ต่าย แต่ไม่รู้เลยว่าจะไปได้ป่าว ...ต้องเตรียมหนังสือเดินทางไปด้วยป่าวครับ

19. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ เที่ยวเผื่อด้วยนะ

20. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เที่ยวเผื่อด้วย น่ะ อดอีกแล้ว

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ทริปสนุกมั้ยครับ

ส่วนผมเป็นไปตามคาดครับ คอนเสริต์ Bodyslam
    มันให้ยืนตั้งแต่ 3 โมงเย็น คอนเสริตเลิก เกือบๆเที่ยงคืน
    ถึงบ้าน ตี2 กว่าหายปวดขาก็นอนไปตี4 555...
    วันนี้ยังขับรถเหยียบคลัตซ์ไม่ไหวอยู่เลย อายุเกินแล้วจริงๆ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:54:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:53:53 ----------

ทริปสนุกมั้ยครับ

ส่วนผมเป็นไปตามคาดครับ คอนเสริต์ Bodyslam
    มันให้ยืนตั้งแต่ 3 โมงเย็น คอนเสริตเลิก เกือบๆเที่ยงคืน
    ถึงบ้าน ตี2 กว่าหายปวดขาก็นอนไปตี4 555...
    วันนี้ยังขับรถเหยียบคลัตซ์ไม่ไหวอยู่เลย อายุเกินแล้วจริงๆ อิอิ

22. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ทริปสนุกมาครับพี่โอ๋
    ออกกำลังกายรถได้มันส์ครับ มีเหตุขัดข้องกันเล็กน้อย แต่ทุกคนให้ความช่วยเหลือกันดีมากๆ เลยครับ
    งานนี้ evo 4 คัน im เพียบ (ขี้เกียจนับเลย) mazda 3 1คัน ck1800T 1คัน และ alphard 1คัน รวมๆ น่าจะ 18 คันนะครับ

ช้อปกระจาย ^__^
    เสียดายที่ผมกลับก่อนต้องขอโทษพี่ต่าย และชาวคณะไว้ ณ โอกาสนี้ครับ

23. nagoya

2,118
    3
    38
    งานนี้ไปกัน รวมๆเเล้ว 20 คัน สนุกสนานครับ

เดี่ยวเอารูปบางส่วน มาให้ดูครับ

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เค้าบอกกันว่า หนุกมากอ่ะพี่โฮ๋ BodySlam อ่ะครับ

25. Champ_in_car

Champ_in_car New Member Member

15
    0
    1
    เป็นทริปที่ขับรถสนุกมากครับ ไม่เคยไปกับก๊วนที่ขับเร็ว ๆ ยาว ๆ แบบนี้มาก่อน

ถ้าไปคันเดียวก็ช้าบ้างเร็วบ้าง แต่ทริปนี้เกือบสุดความสามารถของรถเลยครับ สนุกดี

ขอบคุณพี่ต่ายใจดีด้วยครับ หากมีโอกาสครั้งหน้าขอไปแจมอีกนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้