นิออนใส่หางใหม่มา เอามาให้ชมกันครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Okun, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Okun

Okun New Member Member

43
    0
    0

หะๆ

2. Okun

43
    0
    0

ทรงแบบนี้แล่ะครับ

3. Okun

43
    0
    0
    แต่ใส่แล้วฝาหลังหนักเป็นบ้าเลย 555+

4. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    สวยครับ อยากมีหางมั้งเหมือนกันกัน 555

5. third_swoop

third_swoop New Member Member

93
    0
    0
    สวยคับ หากใครอยากติดบ้างต้องระวังเรื่องการติดตั้งหน่อยนะคับ ควรเลื่อนแป้นยึดให้อยู่ใกล้กับสันฝาท้ายให้มากหน่อย ( ตรงนั้นมันจะแข็งรับแรงได้มาก )เพราะนานๆไปอาจทำให้ฝาท้ายเสียทรงได้คับ
    น่าจะมีห้อง car show นะคับใครมีอะไรสวยๆ ไอเดียใหม่ๆมาลงรูปให้ดูกัน

6. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    แจ่มคับช่วยกันดูแลน้องออน วิ่งบนถนนจะได้สวยๆครับ
    ว่าแต่เจ้า DODGE ที่ติดฝากระโปงท้ายซื้อที่ใหนครับ ราคาเท่ไร สนใจ สนใจ

7. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    สวยดีนะครับ

8. Okun

43
    0
    0
    >>> narian ตัวอักษณ DODGE สั่งซื้อมาจาก ebay อะครับ จำราคาไม่ได้เหมือนกันว่าเท่าไหร่

9. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    โทษนะครับคุณ Okun สั่งจาก ebay อย่างไรครับ แบบว่าไม่รู้จริงๆครับ (^ L^)

10. kunchitpon

kunchitpon New Member Member

13
    0
    0
    ขออนุญาตเลียนแบบไว้ก่อนเลยได้ไหมคับตรงอักษร Dodge อะ อิอิ...ชอบครับทั้งหางทั้งอักษร
    ปล. แิอบเห็นตัวจริงวิ่งผ่านหน้าแล้วหละ...หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้