Camry SCEPTER BY ♥♥ RENOVATIO ♥♥

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย GAP_B11, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    Toyota Camry SCEPTER !!!

ไม่รู้ว่าครบๆ แบบนี้ มีกี่คันในไทย !!!

Photographer : GAP_B11

Camera : D80 18-135 + 35-70

ไช้โหมด A กับ M iso 100-400

ปรับเคิฟ + ย่อรุป ด้วย ACDSee

สถานที่ สนามบินพานิช ราชบุรี

เจ้าของก็คือคุณ กอฟ ++GofZz_SCEPTER++ จากทีม RENOVATIO ♥♥ นะจ๊ะ

Camry โฉมนี้ประกอบจากออสเตรเลียทั้งคัน

ก็ไม่ไช่เจ้าของรถ เลยไม่รุ้จะบรรยายอะไร เอาเท่าที่รุ้แล้วกันนะครับ

Exterior

กันชน หน้า - หลัง ตัวนอก เจาะกันชนหลัง + แผ่นเคฟล่า

ลิ้นหน้า TRD

กระจกมองข้างตัวนอก

ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ + ซีนอน เขียว

หางหลังเคฟล่า

แผงไฟท้าย SCEPTER + โลโก้ แก้มข้าง SCEPTER

เวทเทอร์การ์ด แท้นอก + ฟิล์มชา by พี่เชน

Interior

เบาะคู่หน้า Sportrac เบิกไหม่ หลังแข็งปรับได้

แผงประตู + เบาะ ตัวนอก

เบลล์ Sabelt 3" เบิกไหม่

หัวเกียร์ TRD เบิกไหม่

พวงมาลัย MOMO Drifting เบิกไหม่

ชิฟไลน์ เรือนไมล์ TRD

แป้นเหยียบ LONZA เบิกไหม่

วิทยุ Pioneer รุ่นไรไม่รุ้ + พาวเว่อ + ซับ + ลำโพง

พรม SCEPTER แท้ๆ นอกๆ หามาได้ยังไง

Wheels, Tires & Suspensions

Enkai NT03+M 18" F8.5 R9.5 + Supernut

ยางหน้า Nitto NT555 ยางหลัง Dunlop Z1 กึ่งซอฟ เบิกไหม่

เบรค S-14 หน้าหลัง

โช้คอัพ JIC กระบอกทอง บอลจ๊อย ปรับเกลียว ตรงรุ่น

ค้ำโชคหน้า Cusco S-14

บูทช่วงล่าง ยูริเทนทุกตัว

Engines

กรองเปลือย HKS

เฮดเดอร์ เลส + ท่อเลส 3 นิ้วทั้งเส้น พักปลาย RSR มั๊ง

ที่เหลือไม่รุ้แล้วนะ รอเจ้าของมาบอกนะครับ

F11 PLEASE

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2009
  2. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ต่อเลยจ๊ะ

3. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ต่อไป

หมดแล้วจ๊ะ

เตรียมพบกับ SCEPTER !!! คันต่อไป ในเวอชั่น ส้มจี๊ดดดดดดดดดด นะจ๊ะ

♥♥

4. GAP_B11

6,314
    95
    48

อีกหน่อยละกันนะ

มาดูกัน ว่าก่อนจะมาเปงคันเขียว ๆ แบบนี้

ก่อนหน้านี้เป็นอะไรมาก่อน

ไช้ล้อหลายชุดมากๆ รถคันนี้

มีที่ไม่ได้ถ่ายไว้อีก 3 - 4 ชุด

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เจ๋ง ๆ ๆ ๆ

รอง อิส้ม ๆ อีก คัน

6. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    สวยดี อิอิ ปล.เคยเห็นสีดำอีกคันอยู่ตรงสุขุมวิท 50 ด้วยครับ

8. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    สวย มากครับ อัพให้ครับ

9. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    รูปสวยย

รถงามมากพี่กอฟล์

10. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ขอบคุญทุกท่านคร๊าบบบเอานิทานความเปนมากว่าจะเป็น septer มาให้ดูครับอิอิ

11. สวยเลยครับ หิหิ...

12. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มาๆๆๆเอามั่ง เรามาเริ่มกันเลยกับซีรี่เกาเหลาของผม ผมชื่อ ลี่ลี่นะครับ เเฟนของพี่ผมเค้าตั้งให้ตอเเหลม่ะละ

ก่อนอื่นขอยํ้าความก่อนน่ะ ว่าผมชี่ลี่ลีนี้เป็นภาหนะของเเม่เรา ออกมาตั้งเเต่ป้ายเเดง เลยเเหละ ค่าตัวเราเเพงชิบหายเลยเเหละ ก็คนมันหน้าตาดีมีชาติตระกูลนิ เพราะฉะนั้น ถ้าพี่เราอยากได้ พี่เราจะต้องทําทุกอย่างให้เเม่เราขับไม่ได้เเล้ว เเม่เราจะได้ไปซื้อคันใหม่มาขับ ห้าห้าห้า ร้ายกาจจริงๆพี่เรา พี่เราชื่อ กอฟซี่ อิอิ

นี่คือหน้าตาของผม ที่สุดเเสนน จะ หล่อมาตั้งเเต่เกิด เเต่พี่ผมไม่ค่อยชอบขี้หน้าผมเลยจัดการ เปลี่ยนรองเท้าของผม เเละเเปลงดฉมผมให้เป็น หนุมเมกาทั้งตัวเลย<ตัวนอก> ไม่ว่าจะเป็นกันชนหน้าหลัง ภายใน เเละ ตาหลังของผม ทําให้ผมเป็นหนุ่มไทยครึ่งลูกเมกาอ่ะ เเละท่อระบายตดของผม ซึ่งทําให้ผม ตดได้ดัง กว่าเดิมเยอะ เลย เเต่ไม่มีรูปให้ดูนะ ถ้าพี่ผมหาเจอจะเอามาลงให้ละกัน
    เเละนี่ ขี้หน้าใหม่ของผมดูดีม่ะ เตี้ยสะบัด ไปไหนก็ลําบากชิบ เจ็บตัวทุกวันเลยยยย :cry::cry::cry:
    นี่หลังของผม ตดดังมาก เเปรดดดดดดด เเสบตูดเว้ยยยยย:embarassed::embarassed::embarassed:
    พอผมตดดังพี่ผมก็ลําคาญเลยจับท่อตดอันใหม่มาใส่ให้ผม เป็นไงละทีนี้ดูมีตังขึ้นเยอะเลยป่ะละ
    เเละนี่คือ เครื่องของผม ที่ยังไม่ถูกจับเข้าฟิตเนท เพราะพี่ผมเค้าชอบเเอร์เย็นเพลงเพราะ VIP อย่างผมไม่จําเป็นต้องใช้กําลังหลอก ทําหน้าหล่อๆ อย่างเดียวพอเเละ
    เเละพอผมโตขึ้น รองเท้าผมเริ่มคับ ผมเลยอ้อนให้พี่ผมซื้อรองเท้าให้ใหม่เย่ๆๆๆๆ ใหญ่กว่าเดิมด้วย จริงๆอยากได้เบอร์19 เเต่มันหลวต้องเผื่อโตกลัวหลุดเลยเอาเบอร์ 18พอ
    และพอเปลี่ยนรองเท้า พี่ผมก็เปลี่ยน ท่อระบายตดผมอีก ชอบจริงๆ เลยพี่ผม รูระบายตดผมเนี๊ยยยยยยย:confused::confused::confused:
    และนี่คือยามว่างของผม ผมเป็นรถขยันไม่ปล่อยเวลาให้เสียไปอยุ่เเร้วววว อิอิ:cool::cool:
    เมื่อผมหาเงินมาได้จากกิจกรรมยามว่าของผม พี่ผมเลยจัดการเอาเงินที่ได้มาซื้อของราวันให้ผม โชีค jic กระบอกทอง ตรงรุ่นเชียวนะ พี่บอกหายาก มั๊กๆๆ ทําให้ผม วิง ซิกเเซก ได้เจ๋งกว่าเดิมมมเยอะะะะะ
    และเมื่อผมเจ๊บตัวทุกวัน พี่ผมเริ่มเห็นใจ จึงเอาชุดaro part ออกให้ผมทั้งหมด
    ในวันนั้นทําให้ผมได้มีเพื่อนใหม่เพิ่มขึ้นอีก1 คัน
    และเมื่อผมใส่เสื้อผ้าใหม่ท่อตดขอองผมก็ต้องเปลี่ยนใหม่ด้วยสินะ นี่ ท่อตดของผม ราคาเเพงระยับพี่ผมบอกมา ว่า ฮิพพอบกําลังดังทําให้ผมอินเทรนนนนซะ โย่วๆๆๆ ไทเทไทเท
    นี่ตัวผมสบสยตัวขึ้นเยอะเลยยยย เเละรองเท้าคู่ใหม่ ที่เบาาาาาากว่าเดิม ใส่สบายขึ้นเยะ
    และพี่ผมจัดการ ใส่เหล็กคํ้าตัวผมให้ผมดเเข็งเเรงฟิตเปรี่ยยยย
    และอยู่ดีๆเช้าวันหนึ่งพี่ผมนึกครึ้ม เอารองเท้าคู่ใหญ่มาให้ผมใส่ ดูทะมัดทะเเมง ไปไหนก็มีเเต่คนหวาดระเเวง กลัว จะโดนผม เหยียบ ตรีนนนนน
    นี่ภาพเเห่งความทรงจําของผมเมื่อตอนใส่รองเท้าคู่ใหญ่พี่ผมกําลังพาผมไปเที่ยว บางเเสน นะเฟ้ยยยยย
    และเมื่อผมใส่รองเท้าที่ใหญ่จนเกินไปทําให้ขาของผมเมื่อยเเละร้ามากทําให้ผมเกิดความเสียหายจนทําให้ผมเเทบเดินไม่ได้พี่ผมจึงเปลี่ยน บูทช่วงล่างยูริเทรน ยกลําเลยหละ
    และผมใส่รองเท้าคู่ดําใหญ่ทะมึนคู่นั้นทําให้เท้าของผมเห็นมาก พี่ผมจึงเปลี่ยนรองเท้าให้ผมอีกที ทีนี้พี่ผมเลือก advan ver2 ที่มีลักษณะเฉพาะ ที่ มีรูระบายที่กว้าาางงงงง ทํ้าให้ผม เท้าไม่เหม็นอีกต่อไป
    เเละต่อจากนั้นพี่ผมพาผมไปออกกําลังกาย กับเพื่อน ๆ ผมเกิดปัญหาขึ้น ระบบส่งกําลังของผม เเตกกระจาย คาสะหนามรบ ผมบอกตรงๆนะ ผมตกใจตื่นสะหนาม ฉี่เเตกกระจายเลยยยยย อิอิ
    ผมขอโทษนะครับพี่ที่ทําให้พี่เสียหน้าาาาา ร้องไห้ เเงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นํ้าตาเปียกไปทั่ว
    นี่คือหน้าตตาของผม หลังจากออกมาจากโรงพยาบาล
    และพอออกจากโรงพยาบาลไม่นาน พี่ผม ขึ้นมาขับผมอีกครั้ง ว๊าวววววว ผมฟิตขึ้นเยอะ พี่ผม ตกใจ ฉี่เเตกเรยยย ห้าห้าห้า เลยต้องเปลี่ยนเบาะใหม่เพราะเหม็นฉี่
    และไม่นานหลังจากนั้นพี่ผมบอกว่า ตัวผมเริ่มดูไม่ดีหน้าตามัวหมองเลยจับผมไปลงอ่างงง อิอิ ผมลงจนตัวเปลื่อยตะไข้ขึ้นเต็มตัวเลยยย
    และหลังจากนั้นก็มีคนมาทาบทามให้ผมไปถ่ายเเบบบบ นี่ เท่ซะไม่มี เอ้ายิ้มมหวานนน เก็กหล่อหน่อดีกว่าาเรา อ่ะฮ้า หล่อม่ะ
    พี่ผมขั้บไปขับมาเริ่มชินบอกเเรงผมถอยเลยพาผมไปสวนทวารรรรรร อู๊ยยเจ็บเป็นบ้าาา
    หลังจากนั้นตาผมเริ่มพร่ามัวพี่ผมเลยจัดการใส่ลูกเเห้วมหัสจันเข้าไปไงเล่า ใส่ปิ้งๆๆๆๆ
    ล่าสุดพี่ผมเพิ่งใส่ร้องเท้าเทพให้ผม ผมดูดีขึ้นเยอะะะะเลยยยเชียวววว
    นี่รูปนี้ผมไปเที่ยวมาเเล้ว มันติดมาในหนังสือ ปลื้มจริงๆเลยเรา
    และนี่คือเพื่อนผมเมื่อตอนวัยเยาว์ ตอนนี้เพื่อนผมเเต่ละคนเปลี่ยนไปเยอะ เเต่ละคนหลากเเนวเลยนะ เพื่อนดํา เเน่หล่อเนี๊ยบเริศหรู เพื่อนส่วนเพื่อนส้มของผม กินเยอะอ้วนเลย เเก้มนี่ป่องงงง ส่วนผม ก็ซิ่งสะบัดขอดอย่างเดียวคือเเรงของผมยังอ่อนเเออยู่รอผมออกกําลังกายเยอะๆก่อน เเเล้วเจอกันนะคร๊าบบบบ
    เพื่อนของผมไม่ได้มีเเค่นี้นะ มีอีกเพียบบบบบ เเต่ละคนก็ต่างเเนวกันไป เเต่ทุกคนร้วนรังเราฉันผัวเมีย ผมขอจบเรื่องของผมเเค่นี้นะ เเต่ตัวผมยังไม่หยุดหล่อเพียงเเค่นี้ ขออุบไว้ก่อนเพราะเพื่อนผมมันมีความลับกันผมเลยอยากมีบ้าง เดี๊ยวจะไม่อินเทรนนนนซะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:04:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:04:20 ----------

มาๆๆๆเอามั่ง เรามาเริ่มกันเลยกับซีรี่เกาเหลาของผม ผมชื่อ ลี่ลี่นะครับ เเฟนของพี่ผมเค้าตั้งให้ตอเเหลม่ะละ

ก่อนอื่นขอยํ้าความก่อนน่ะ ว่าผมชี่ลี่ลีนี้เป็นภาหนะของเเม่เรา ออกมาตั้งเเต่ป้ายเเดง เลยเเหละ ค่าตัวเราเเพงชิบหายเลยเเหละ ก็คนมันหน้าตาดีมีชาติตระกูลนิ เพราะฉะนั้น ถ้าพี่เราอยากได้ พี่เราจะต้องทําทุกอย่างให้เเม่เราขับไม่ได้เเล้ว เเม่เราจะได้ไปซื้อคันใหม่มาขับ ห้าห้าห้า ร้ายกาจจริงๆพี่เรา พี่เราชื่อ กอฟซี่ อิอิ

นี่คือหน้าตาของผม ที่สุดเเสนน จะ หล่อมาตั้งเเต่เกิด เเต่พี่ผมไม่ค่อยชอบขี้หน้าผมเลยจัดการ เปลี่ยนรองเท้าของผม เเละเเปลงดฉมผมให้เป็น หนุมเมกาทั้งตัวเลย<ตัวนอก> ไม่ว่าจะเป็นกันชนหน้าหลัง ภายใน เเละ ตาหลังของผม ทําให้ผมเป็นหนุ่มไทยครึ่งลูกเมกาอ่ะ เเละท่อระบายตดของผม ซึ่งทําให้ผม ตดได้ดัง กว่าเดิมเยอะ เลย เเต่ไม่มีรูปให้ดูนะ ถ้าพี่ผมหาเจอจะเอามาลงให้ละกัน
    เเละนี่ ขี้หน้าใหม่ของผมดูดีม่ะ เตี้ยสะบัด ไปไหนก็ลําบากชิบ เจ็บตัวทุกวันเลยยยย :cry::cry::cry:
    นี่หลังของผม ตดดังมาก เเปรดดดดดดด เเสบตูดเว้ยยยยย:embarassed::embarassed::embarassed:
    พอผมตดดังพี่ผมก็ลําคาญเลยจับท่อตดอันใหม่มาใส่ให้ผม เป็นไงละทีนี้ดูมีตังขึ้นเยอะเลยป่ะละ
    เเละนี่คือ เครื่องของผม ที่ยังไม่ถูกจับเข้าฟิตเนท เพราะพี่ผมเค้าชอบเเอร์เย็นเพลงเพราะ VIP อย่างผมไม่จําเป็นต้องใช้กําลังหลอก ทําหน้าหล่อๆ อย่างเดียวพอเเละ
    เเละพอผมโตขึ้น รองเท้าผมเริ่มคับ ผมเลยอ้อนให้พี่ผมซื้อรองเท้าให้ใหม่เย่ๆๆๆๆ ใหญ่กว่าเดิมด้วย จริงๆอยากได้เบอร์19 เเต่มันหลวต้องเผื่อโตกลัวหลุดเลยเอาเบอร์ 18พอ
    และพอเปลี่ยนรองเท้า พี่ผมก็เปลี่ยน ท่อระบายตดผมอีก ชอบจริงๆ เลยพี่ผม รูระบายตดผมเนี๊ยยยยยยย:confused::confused::confused:
    และนี่คือยามว่างของผม ผมเป็นรถขยันไม่ปล่อยเวลาให้เสียไปอยุ่เเร้วววว อิอิ:cool::cool:
    เมื่อผมหาเงินมาได้จากกิจกรรมยามว่าของผม พี่ผมเลยจัดการเอาเงินที่ได้มาซื้อของราวันให้ผม โชีค jic กระบอกทอง ตรงรุ่นเชียวนะ พี่บอกหายาก มั๊กๆๆ ทําให้ผม วิง ซิกเเซก ได้เจ๋งกว่าเดิมมมเยอะะะะะ
    และเมื่อผมเจ๊บตัวทุกวัน พี่ผมเริ่มเห็นใจ จึงเอาชุดaro part ออกให้ผมทั้งหมด
    ในวันนั้นทําให้ผมได้มีเพื่อนใหม่เพิ่มขึ้นอีก1 คัน
    และเมื่อผมใส่เสื้อผ้าใหม่ท่อตดขอองผมก็ต้องเปลี่ยนใหม่ด้วยสินะ นี่ ท่อตดของผม ราคาเเพงระยับพี่ผมบอกมา ว่า ฮิพพอบกําลังดังทําให้ผมอินเทรนนนนซะ โย่วๆๆๆ ไทเทไทเท
    นี่ตัวผมสบสยตัวขึ้นเยอะเลยยยย เเละรองเท้าคู่ใหม่ ที่เบาาาาาากว่าเดิม ใส่สบายขึ้นเยะ
    และพี่ผมจัดการ ใส่เหล็กคํ้าตัวผมให้ผมดเเข็งเเรงฟิตเปรี่ยยยย
    และอยู่ดีๆเช้าวันหนึ่งพี่ผมนึกครึ้ม เอารองเท้าคู่ใหญ่มาให้ผมใส่ ดูทะมัดทะเเมง ไปไหนก็มีเเต่คนหวาดระเเวง กลัว จะโดนผม เหยียบ ตรีนนนนน
    นี่ภาพเเห่งความทรงจําของผมเมื่อตอนใส่รองเท้าคู่ใหญ่พี่ผมกําลังพาผมไปเที่ยว บางเเสน นะเฟ้ยยยยย
    และเมื่อผมใส่รองเท้าที่ใหญ่จนเกินไปทําให้ขาของผมเมื่อยเเละร้ามากทําให้ผมเกิดความเสียหายจนทําให้ผมเเทบเดินไม่ได้พี่ผมจึงเปลี่ยน บูทช่วงล่างยูริเทรน ยกลําเลยหละ
    และผมใส่รองเท้าคู่ดําใหญ่ทะมึนคู่นั้นทําให้เท้าของผมเห็นมาก พี่ผมจึงเปลี่ยนรองเท้าให้ผมอีกที ทีนี้พี่ผมเลือก advan ver2 ที่มีลักษณะเฉพาะ ที่ มีรูระบายที่กว้าาางงงงง ทํ้าให้ผม เท้าไม่เหม็นอีกต่อไป
    เเละต่อจากนั้นพี่ผมพาผมไปออกกําลังกาย กับเพื่อน ๆ ผมเกิดปัญหาขึ้น ระบบส่งกําลังของผม เเตกกระจาย คาสะหนามรบ ผมบอกตรงๆนะ ผมตกใจตื่นสะหนาม ฉี่เเตกกระจายเลยยยยย อิอิ
    ผมขอโทษนะครับพี่ที่ทําให้พี่เสียหน้าาาาา ร้องไห้ เเงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นํ้าตาเปียกไปทั่ว
    นี่คือหน้าตตาของผม หลังจากออกมาจากโรงพยาบาล
    และพอออกจากโรงพยาบาลไม่นาน พี่ผม ขึ้นมาขับผมอีกครั้ง ว๊าวววววว ผมฟิตขึ้นเยอะ พี่ผม ตกใจ ฉี่เเตกเรยยย ห้าห้าห้า เลยต้องเปลี่ยนเบาะใหม่เพราะเหม็นฉี่
    และไม่นานหลังจากนั้นพี่ผมบอกว่า ตัวผมเริ่มดูไม่ดีหน้าตามัวหมองเลยจับผมไปลงอ่างงง อิอิ ผมลงจนตัวเปลื่อยตะไข้ขึ้นเต็มตัวเลยยย
    และหลังจากนั้นก็มีคนมาทาบทามให้ผมไปถ่ายเเบบบบ นี่ เท่ซะไม่มี เอ้ายิ้มมหวานนน เก็กหล่อหน่อดีกว่าาเรา อ่ะฮ้า หล่อม่ะ
    พี่ผมขั้บไปขับมาเริ่มชินบอกเเรงผมถอยเลยพาผมไปสวนทวารรรรรร อู๊ยยเจ็บเป็นบ้าาา
    หลังจากนั้นตาผมเริ่มพร่ามัวพี่ผมเลยจัดการใส่ลูกเเห้วมหัสจันเข้าไปไงเล่า ใส่ปิ้งๆๆๆๆ
    ล่าสุดพี่ผมเพิ่งใส่ร้องเท้าเทพให้ผม ผมดูดีขึ้นเยอะะะะเลยยยเชียวววว
    นี่รูปนี้ผมไปเที่ยวมาเเล้ว มันติดมาในหนังสือ ปลื้มจริงๆเลยเรา
    และนี่คือเพื่อนผมเมื่อตอนวัยเยาว์ ตอนนี้เพื่อนผมเเต่ละคนเปลี่ยนไปเยอะ เเต่ละคนหลากเเนวเลยนะ เพื่อนดํา เเน่หล่อเนี๊ยบเริศหรู เพื่อนส่วนเพื่อนส้มของผม กินเยอะอ้วนเลย เเก้มนี่ป่องงงง ส่วนผม ก็ซิ่งสะบัดขอดอย่างเดียวคือเเรงของผมยังอ่อนเเออยู่รอผมออกกําลังกายเยอะๆก่อน เเเล้วเจอกันนะคร๊าบบบบ
    เพื่อนของผมไม่ได้มีเเค่นี้นะ มีอีกเพียบบบบบ เเต่ละคนก็ต่างเเนวกันไป เเต่ทุกคนร้วนรังเราฉันผัวเมีย ผมขอจบเรื่องของผมเเค่นี้นะ เเต่ตัวผมยังไม่หยุดหล่อเพียงเเค่นี้ ขออุบไว้ก่อนเพราะเพื่อนผมมันมีความลับกันผมเลยอยากมีบ้าง เดี๊ยวจะไม่อินเทรนนนนซะ

WiN_WiN และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  13. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ่มจิงๆเลยคันนี้ คนขับก็หล่ออีกด้วย คิคิ ครบๆคับเหนแล้วอยากซื้อมาทำบ้าง แต่เงินมะมี อิอิ

14. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    อุ๋ยยย

น้องส้ม ไม่มีอารายให้โชว์อ่ะดิ T.T

15. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวยและสุดมากๆคับ

รูปเนียนมากเลยคับแก๊ป

16. iNplove

iNplove New Member Member

679
    0
    0
    สีดำไหนหว่า แหะๆ

รถผมเท่าที่เหน เหลืออีกเยอะ

กอฟรถเมิงนี่ครบเจงวะ

17. iNplove

iNplove New Member Member

679
    0
    0
    สีดำไหนหว่า แหะๆ

รถผมเท่าที่เหน เหลืออีกเยอะ

กอฟรถเมิงนี่ครบเจงวะ

18. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เจอทีไร ทักไม่ทันสักที เฮ้อออออออ

รูปสวยมากค๊าบบบบบบบบบบบบบ

19. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    สวยๆๆ ชอบๆๆ

20. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวยๆๆ อิอิ

21. bird TaLent

bird TaLent New Member VIP

304
    1
    0
    เคยเห็นทีนึงแถวสาย2

สวยดีคับ

22. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    สวยสุดในรุ่น

คนถ่ายเก่งมากครับ
    :D

23. GAP_B11

6,314
    95
    48
    โห ม่ายเนียนหรอกครับพี่ ยังอีกไกลเลยง่า ฮือออ ๆๆ

ขอบคุนครับ

24. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    คันนี้ สุดมากๆๆคับ

25. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สวยมากๆเลย ครับ

26. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    สวยมากครับ ติดตามมานานคันเนี้ยสวยจริง

27. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    สวยมากเลยครับพี่ ทั้งรถ และ รูป

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ล้อENKEIลายปัจจุบัน ใส่แล้วหล่อมากมาย แต่สงสัยอยู่นาน ทะมายมันต้องมี 2 จุ๊บด้วยหละ ใครช่วยทีครับ...

29. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48

ถ้าจอดถ่ายรูปใต้สะพานจะสวยกว่านี้ครับ น้องตี๋ เอิ๊กๆๆ

บ้างก็ว่าเอาไว้ไล่ลมร้อนสําหรับระเเข่งเซอร์กิจ
    บ้างก็ว่ามีไว้เช็คลมยางรูนึงเติมรูนึง
    บ้างก็ว่ามีไว้ไล่ลมไนโตเจน
    สรุปเเล้วผมว่าผมก็ใช้รูเดียวเหมือนเดิมมีไว้เท่ๆเฉยๆอะคับ อิอิ

30. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    สวยๆๆๆครับทั้งรูปทั้งรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้