ปรึกษาเรืองอู่สี หน่อยนะ คับผม

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย chubby13th, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chubby13th

chubby13th New Member Member

5
    0
    0
    :D :D :D พอดี จะ ทำสีฝากระโปรงใหม่อะ คัรบผม แต่ อยากได้ถูกๆๆๆ งานดีๆๆๆมีที่ไหนบ้างอะ คับผม ผม อยุ่ แถวนครปฐม นะ เพื่อนๆๆช่วยแนะ นำกันหน่อยนะ คัรบผม :D :D :D

2. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    แบบถูกๆๆๆๆๆๆๆ งานดีๆๆๆๆๆๆๆๆ มันจะหายากหน่ะสิครับ
    ที่ผมเคยเจอมี 4 ประเภท
    1.ถูก --> งานห่วย
    2.ถูก --> งานพอใช้ได้
    3.แพง --> งานไม่ประทับใจ ไม่สมราคา
    4.แพง --> งานดี

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0

:D :) :D :D :D :D :D :D :D

4. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ตอบแบบเป็นตรรก ซะเลย :)

5. nu_rookie (non Login)

nu_rookie (non Login) New Member Member

6
    0
    0
    แนะนำอู่นี้คับป๋ม อิๆ อู่พี่ชายป๋มเองคับ งานดี เจ้าของคุยง่าย มีรับประกันงาน

พร้อมสถานที่กว้างขวางคับ ลองโทรหาเค้าดูนะคับ ถ้าสนใจก็ 089-109-0088 หนุ่ม Royal จ้า:D

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=324200

6. pong7560

pong7560 New Member Member

5
    0
    0

ดูงานจากรถผมในกระทู้ก็ได้ครับ ;) ส่วนตัว บอกได้ว่าเยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้