สร้างสถิติโลกร่วมลงนามถวายพระพร

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Myjeabb dRIFTing, 5 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    พิมพ์"ทรงพระเจริญ" ส่งไปที่ 4567890 ร่วมสร้างสถิติโลก ฟรีทุกระบบแล้วจะส่งกลับมาว่าขอบคุณที่ร่วมลงนามถวายพระพร ;););););)

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ส่งแล้วคร๊าบ...
    ขอจงทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:14:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:14:06 ----------

ส่งแล้วคร๊าบ...
    ขอจงทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    sms ไปแล้วครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ส่งไปอีกรอบแล้วคร๊าบ โครงการดีๆ แบบนี้ น่าสนับสนุนอย่างยิ่งครับ ผมว่าดีมากเลยครับ แต่ไม่รู้จะมีใครส่งไปมากน้อยแค่ไหนก็ไม่รู้อะครับ เห็นเงียบๆ อิอิอิ

5. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ใช่คะ เจอโดยบังเอิน เลยเอามาลงให้หลายคนทราบกันคะ ^^

6. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขอบคุณมากจ้าน้องเจี๊ยบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้