ยินดีต้อนรับ คุณ ชอลิ้วเฮียง สู่ เชียงใหม่ ค๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย JOBBY, 15 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    นัดกันไว้ 2 ทุ่มครับ ที่วอมอัพ คาเฟ่ ภาพบรรยากาศ เดวให้พี่เค้า เอามาฝากนะครับ :) :) :)

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    พาไปให้ถึง เชียงใหม่ นะครับ

3. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    พึ่งไปมาเหมือนกัน วันพฤหัสไปมังกี้ วันศุกร์+เสาร์ไปวอม แต่ช่วงนี้ถ้าจะไปต่อเฟบบริกมันปิดเร็วจังมะหายอยากเลยเดือนหน้าต้องเอาใหม่ โดยรวมแล้วสาวๆขาวได้ใจ ^ ^

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เที่ยวเชียงใหม่สบายกระเป๋ากว่าอยู่ กทม หลายขุม

5. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ช่วงเดือนนี้น่าไป

แต่เดือนหน้าช่วงวันหยุดคนเยอะแน่เลย

แต่ว่ายังไงหนาวนี้จะตามขึ้นด้วยครับ ....เจอกันครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมด้วยคนครับ

7. rchonda

rchonda New Member Member

48
    9
    0
    มารอชมรูปครับ

8. ขอบคุณทีมงาน Northern Zone มาครับ
    มาถึงพาไปกินกาแฟใน มช
    ต่อด้วยไปเยี่ยมพี่ยุ่น อู่ North GP
    ไปดูของสวย ๆ งาม ๆ ที่ซายูริ
    พอบ่าย ๆ ไปกินข้าวอร่อย ๆ ที่ร้านเดหลี
    ตกเย็นไปนั่งจิบชีวาสที่ Fine Thanks
    ดึก ๆ เที่ยว Worm Up
    พอร้านปิดก็ไปต่อที่ Fabric
    ขับรถวนเที่ยวรอบ ๆ กำแพงดิน
    แล้ววกเข้าสันติธรรม มาร้องคาราโอเกะต่อ
    เช้าพอดี 555+

9. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    เที่ยวซะคุ้มเลย

10. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0

ทริปหนักเลย ผมอยู่แถวๆสันติธรรมคับ ขึ้นไปทำงานทุกเดือนเลยคับ

11. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    แน่ ใจ ว่า ไป ดู อย่าง เดียว :p :p :p

12. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เที่ยวสุดซอยจิงๆ ยันสว่างไปเล้ย !! 55+

13. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    พี่ เต้ มาคราวนี้ ฮา มากครับ จัดหนัก เลย .............. มาอีกเมื่อไหร่บอกนะครับ พี่

จัดให้ผมบ้างซิ แบบเนี้ย ชอบ... แต่ร้าน Fine Thanks เนี่ยผมไปมาบ่อยเวลาไปราชการที่ ช.ม. เพราะเด็กเสริ์ฟมันสวย แถมเด็กเยอะอีกต่างหาก กินเหล้าไปดูเด็กชงเหล้าไปมัน เพลินครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้