++ ที่ขายอะไหล่รถกระป๋องครับ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TETAE FOR LIFE, 5 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    พอดี จะหาสายหัวเทียน รถกระป๋องซูซูกิ เครื่อง 12 วาล์ว

ถามตามร้านอะไหล่มือ1 ทั่วไป ทั้งใหญ่เล็ก เขาก็ส่ายหน้ากันหมด

พอดีมีคนฝากหา ท่านใดพอทราบแหล่งขายมั่งครับ ขอบคุณครับ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แถวสตรีวิทย์2อะครับ ซอยอู่Dream Sport (เฮียปุ๋ย) มีนะครับ เค๊าประกอบรถพวกนี้เลยครับ เคยเข้าไปแล้วเห็นอบู่ครับ

รายละเอียดกว่านี้ไม่ทราบจริงๆ เพราะไม่ได้เข้าไปนานแล้วครับ

3. TETAE FOR LIFE

335
    16
    0
    พอมีเบอร์ติดต่อมั๊ยครับ อู่ Dream Sport ผมก็ไม่เคยเข้าไปซะด้วยสิ ไม่รู้ซอยไหน

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไม่มีเบอร์เลยครับผ่านเฉยๆ ปากซอยมีร้านผัดไทยเสวยเจ้าดังนะครับ ถามวินแถวนั้นน่าจะพอได้ ^^

5. TETAE FOR LIFE

335
    16
    0
    ขอบคุณครับ สรุปไปได้มือ2 มาแถวนั้นล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้