รบกวนชาวSport Truckหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Irwin, 10 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    อยากถามว่ารถในภาพทั้ง2ภาพนี้เป็นคันเดียวกันหรือไม่ครับ

กับคันนี้

แค่สงสัยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไม่ใช่ครับผม คันล่างเป็นของรุ่นน้องผม ชื่อโอดีน เค้าเป็นมังกรตัวแรก ประตูจะมีหูช้างครับ..........

3. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    รูปด้านล่างที่พี่เจี๊ยบบอกว่าเป็นรถของโอดีนเนี่ย
    ผมเซฟมาจากเวปหนึ่ง ซึ่งคนโพสท์อ้างว่าเป็นรถของเขา
    แต่ได้ขายไปแล้ว คนที่อ้างบอกว่าบ้านเขาอยู่ย่านบางเขน(ผมก็ไม่ทราบว่าโอดีนบ้านอยู่ไหน)
    ผมก็เลยสงสัยว่า"จริงหรือ??"

เพราะผมเคยเห็นรถของโอดีนที่สนามเทพนคร เห็นปุ๊บก็นึกถึงรูปนี้ปั๊บ
    แต่ก็สงสัยมานานไม่ได้เข้ามาถามสักที

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับพี่เจี๊ยบ หากมีอะไรเพิ่มเติมก็ยินดี
    ครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    รถคันนี้ไม่ได้ขายไปไหนครับตอน กลายเป็นแบบนี้ไปแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้