มีใครเห็น คุณ noomth บ้างมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SINGHUTSATIT, 11 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    มีใครเห็น คุณ noomth บ้างมั๊ยครับ โทรหาก็ไม่ติด 3 วันแล้ว ดูกระทู้ก้เห็น post สุดท้ายตั้งแต่ 25 พย 53 (25/10/10)
    ใครเห็นหรือทราบข้อมูลช่วยบอกด้วยนะครับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    พี่เค้าไปต่างประเทศ กลับ มกรา นิครับ แต่เห็นว่าของก็ขายอยู่มั้งครับ

ว่าแต่ 25/10/10 ตุลา นิครับ อิอิ

3. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ ส่วนเดือนพิมพ์ผิดไป ขออภัยครับ
    ผมอยู่ต่างจังหวัดคงไปลำบาก พอดีวางเครื่องกับแกมา แล้วตอนนี้มีปัญหาอยากได้ของที่แกถอดออก ตอนนั้นแกบอก coil พัง หาตรงรุ่นเปลี่ยนให้ไม่ได้ (B18C) เลยเอาของ B20 มาใส่ให้
    ตอนนี้อยากได้เฉพาะตรงเสื้อ coil ของอันที่ถอดออกไป แต่ก้เลยประกันมาแล้ว (แกประกัน 15 วัน แต่วางมาเดือน กย) ไม่รู้จะได้มั๊ย

ว่าแต่ที่บอกขายของอยู่นี่ มีเบอร์ติดต่อใคร ยังไงมั๊ยครับ ถ้าขอเสื้อ coil ได้ จะได้ให้ส่งมาให้ ไม่สะดวกขึ้น กทม ไปเอาครับ (ไม่กล้าขับไกลด้วยแหละ มีปัญหาที่ coil เนี่ย)

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เรื่องเบอร์ติดต่อ ผมไม่ทราบจริงๆ ><"

รอท่านอื่นมาต่อ ^.^

5. มีแต่ Coil ของ B16 b ใฃ้แทนกันได้ไหม ตอนนี้เก็บ Spare ไว้ไม่ได้ใช้

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าเค้าไม่ทิ้งไปซะก่อนผมว่าเค้าก็น่าจะเอาให้นะครับคุณ noomth เค้าใจดีอยู่แล้ว
    บางเรื่องที่ผมไม่รู้ ผมก็เคยโทรไปขอคำปรึกษาเค้า

7. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    ขอบคุณไว้ก่อนครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใส่ได้มั๊ย เด๋วลองถามช่างดู เพราะของ B18C มาจะไม่เหมือนชาวบ้านชาวเมืองเค้า ปัญหามานเลยเป็นที่เสื้อเรือนจานจ่ายรูยึดเลยยึดได้รูเดียว แล้วมันไม่ไหว ที่สำคัญมานทำให้ตั้งไฟไม่ได้ตามมาตรฐานครับ

8. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    ีรอไม่ได้แล้วครับ ถ้ารอให้กลับมาเดือน มค ต้องใช้รถเปลี่ยนที่อยู่ไปไกลครับ ช่วง 28-29 นี้ ถ้าใครมีเบอร์ติดต่อคนที่อยู่ขายของให้แก ก็ขอหน่อยนะครับ ถ้าไม่ทันคงยังไงตอนนี้ก้ให้ช่างทางนี้หาให้ไปพลางๆอยู่แล้วครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไปที่บ้านเลยครับติดต่อน้องชายเค้าได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้