ร่วมจารึกประวัติศาสตร์กับการวิ่งโชว์รถF1ณ.ถนนราชดำเนิน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย munarok, 10 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0

ผมเห็นว่าเป็นงานที่ดีเลยนำมาบอกต่อครับ

2. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    จะมีถ่ายทอดสดไหมนิ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะก๊าบบบบ (แต่อยากดูง่าา)

3. เมื่อไรประเทศไทยจะมีสนามแข่งรถ F1 กับเขาซักทีหนอ ประเทศเพื่อนบ้านเราอย่าง มาเลเซีย และสิงคโปร์ เขามีกันมาหลายปีแล้ว
    อ้อ! รวมทั้งนักแข่ง F1 สังกัดทีมกระทิงแดงที่เป็นคนไทยด้วย

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีทำเลดี ๆ ให้ม่ะฮาร์ท สนใจอยู่

5. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ร่วมจารึกด้วยคนครับ

6. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    อยากไปจัง มีใครไปบ้างครับ. จอดรถที่ไหนดี

7. munarok

369
    40
    0
    แผนผังเส้นทางการวิ่งครับ

แต่ผมได้ทราบข่าวว่าทางเรดบลูล์จะนำรถF1มาจอดที่รพ.ศิริราชให้พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯทอดพระเนตรด้วยนะครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ต้องไปดูให้ได้ ขอบคุงคับ

9. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    แล้วเจอกันที่งาน

10. INITIAL_D

207
    2
    0
    ไปด้วย ตกลงเริ่มวิ่ง 15.30 ช่ายปะคับ

11. munarok

369
    40
    0
    เส้นทางที่วิ่งจะปิดถนนเวลา13.30-15.30 ครับ

12. munarok

369
    40
    0
    มีรูปมาฝากตอนที่จอดอยู่รพ.ศิริราชครับ
    โมเดลที่ถวายพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวครับ

13. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ่ท่านใดไปรบกวนถ่ายวีดีโอมาให้ชมมั่งนะครับ อยากไปดูแต่อยู่ต่างจังหวัดเลยอด:cry::cry::cry:

14. INITIAL_D

207
    2
    0
    ไปฟังเสียงมาแล้วครับ ไม่ได้ดูเพราะเข้าไม่ถึงเลย คนเยอะมากๆครับ แต่เสียงสะใจมากๆ ไว้มีโอกาสจะไปดูที่มาเลไม่ก็สิงคโปร์ เสียงเครื่องมันเร้ามากๆ

15. INITIAL_D

207
    2
    0
    ไปฟังเสียงมาแล้วครับ ไม่ได้ดูเพราะเข้าไม่ถึงเลย คนเยอะมากๆครับ แต่เสียงสะใจมากๆ ไว้มีโอกาสจะไปดูที่มาเลไม่ก็สิงคโปร์ เสียงเครื่องมันเร้ามากๆ

16. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อยากดู clip จัง

17. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เสียดาย ไม่ได้ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้