ขอลบกวนพี่ๆๆครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย kakady, 14 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    พี่ๆครับผมอยากถามว่าถ้าฟลายวิลเราเบามากจะมีอะไรกับความเร็วปลายบางครับผมใช้เครื่อง2แอลครับ และจะมีผมกับเครื่องใหมครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. มาดันรอผู้รู้อีกทีครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. อันนี้ไม่รู้จิง

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้าฟลายวิลเบาเหรอ .........................

ใจผมคิดนะ มันจะมีผลต่อแรงบิดอ่ะ น่าจะเร่งดี แต่ไม่น่าจะได้อาการที่แบบว่าดึงหนัก ๆ นะ

นี่คือความคิดผมนะ ไม่รู้ถอก เอ้ย ถูกรึป่าว ต้องรอผู้รู้คับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีจังใจหมู มีมือพิมด้วย อิอิอิอิอิอิ

ตามเซียนหมู บอกเลยครับ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เห็นเขาใส่ฟลายวิลแต่งกัน...แต่ไม่รู้ว่า ให้มันเบาขึ้นหรือหนักขึ้นอ่ะ รอผู้รู้ด้วยคนครับ

7. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบครับแต่ก็ยังรออีกผู้รู้อื่นอีกครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผ่านครับ อัฟ อัฟ

9. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  10. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ตามเซียน ด้านบนเลยนะคับ

11. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมว่ารถดีเซลไม่เหมาะกับฟลายวีลเบาครับ แรงบิดจะหายไปได้ยิ่งเป็นรถขับใช้งานด้วยมีผลเสียแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้