ช่วยแนะนำเรื่องโชค Koni ด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pwwut, 16 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pwwut

pwwut New Member Member

10
    0
    0
    คือต้อนนี้กะว่าจะเอา Koni มือสองมาอัดใหม่ จะดีป่าวครับ แล้วมีวิธีดูป่าวครับว่าแบบไหนดี

แล้ว koni มันสูงหรือต่ำ กว่าโชคเดิม

แล้วถ้าอัดใหม่ ต้องอัดแบบไหน แนะนำร้านด้วยครับ

ขอบคุณครับ

( ใครขายแนะนำด้วยนะครับ )

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    Koni มือสองมาอัดใหม่ ไม่ดีแน่นอนครับ
    สูงต่ำปรับได้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:33:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:32:53 ----------

Koni มือสองมาอัดใหม่ ไม่ดีแน่นอนครับ
    สูงต่ำปรับได้ครับ

3. pwwut

10
    0
    0
    ขอบคุฌครับ

แล้วถ้ามือ1อยู่ที่เท่าไรอะครับ

แล้วถ้างบไม่ถึง มีตัวเลือกอีกป่าวครับ

แล้วระหว่าง โชคเดิม เบิกใหม่กับ โชคเดิมอัดใหม่อันไหนโอเคกว่ากันครับ

ต้อนนี้ใส สปริงH&R อยู่ครับ ชอบแบบนิ่มๆหนึบๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2010
  4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เบิกใหม่ประมาณ สองหมื่นครับ ผมว่าไม่คุ้มนะ

5. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    รอหามือสอง โคนี่ต่อไปครับ

โคนี่ ผมไม่แน่ใจว่าซ่อมได้หรือป่าว แต่ยังไม่เคยเจอ

ถ้าอัดใหม่ ที่ไม่ใช่ชุดซ่อมของมัน ก็ไม่ต่างอะไรกับ โช๊คเดิมอัดน้ำมันหรอกคับ

ถ้ารีบก็เอาโช๊คเดิมอัดน้ำมันใส่ไปพลางๆ ก่อน

แต่ขับโหดหรอคับ ผม ก็ใช้ โคนี่ มา เจ็ดปีแล้ว ยังดีอยู่เลย

6. pwwut

10
    0
    0
    แล้วเราจะมีวิธีดูอย่างไรอะครับว่า เค้าได้เอาไปอัดมาใหม่ป่าวอะครับ กลัวโดนหลอก

ขอาคุณครับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Koni ตอนซื้อมาใหม่ๆ 2หมื่นกว่าๆ เเต่ใช้ยาวเลยครับ ใช้มา 5 ปี ตอนขายไป7500เอง เสียดาย มือสองของหายาก ตอน นี้

8. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    ไปเจอมา 12000 แพงมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้