เรื่องของ โช้ค KYB sr

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jan_ys, 15 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    คือว่าจะกำลังจะซือ้โช้ค KYB sr อยู่อ่ะค๊าบ
    ราคา 15xxx อยากรู้ว่าพี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดเคยใช้แล้วช่วยบอก
    ว่ามันดีมั้ยอ่ะค๊าบ ราคาแพงไปป่าว
    ปล.อยากรู้ว่ามันหนึบหรือแข็งยังงัยอ่ะค๊าบ

2. jan_ys

371
    0
    0
    ฮือๆ ไม่มีใครตอบหนูเลย
    จะรอต่อไป หุหุ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กระบอกฟ้าเปล่าครับ ถ้าใช่จะเป็นฟีลลิ่ง street use ครับ นิ่มๆ หนึบๆ จับคู่กับสปริงโหลดทั่วไปได้เลย

แต่ราคานี้มือหนึ่งใช่มั้ย :)

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ใช้อยู่ใน EG ของแม่บ้าน เป็นโช้คที่กำลังเหมาะพอดีเลยกับรถบ้าน ๆ ขับใช้ประจำวัน ไม่ย้วยมาก หนึบพอได้
    ซิ่งนิด ๆ ดีพอสมควร เทียบกับราคาแล้วคุ้ม (ผมซื้อมือสอง 7,000.-)

6. jan_ys

371
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบทุกคอมเมนท์

ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วคับว่าจะเอา KYB AGX แทนคับปรับหนืดได้ด้วยอ่ะ ราคาเท่ากันเลย(ของใหม่นะ)

7. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    KYB AGX หน้าตาเป็นไง มีรูปไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้