ช่วยแนะนำ เรื่อง กรอบแอร์3ปุ่มทีครับ อุปกรณ์ไรบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Civic_ek_J, 19 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ตอนนี้มี อุปกรณืแค่ กรอบแอร์3ปุ่ม อย่างเดียว

เดินแบบไม่ออโต้นะครับ เอาแบบธรรมดา

ต้องใช้ไรเพิ่มบ้างครับ แล้วถ้าจะติดตั้ง ควรจะทำอะไรเกี่ยวกับระบบแอร์บ้าง ไหนๆก็รื้อมาแล้ว

ขอทราบราคาชิ้นส่วนและราคาด้วยจะดีเลยครับ แล้วร้านแถวแปดริ้วเป็นไงบ้างครับ ช่วยแนะนำทีนะครับพี่ๆ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถ้ารู้ว่าแปดริ้วมีที่ทำ แสดงว่าต้องมีข้อมูลอยู่บ้าง ร้านนี้ไปทำกันเยอะ (ผมด้วยคนนึง)
    1 กรอบ แอร์มีปลั๊กหลังไหม ถ้าไม่มีต้องหา
    2 เทอร์โม 8 สปีด
    3 ท่อแอร์เยื้อง (ไม่มีใช้ของเดิมได้)
    4 ตัว R ปรับค่าได้
    5 เวลาในการทำ
    6 ค่าแรง
    ข้อ 1-2 หาไปเองครับ
    ที่เหลือที่ร้านมี

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สปีดคอนโทรน+สายไฟหายากมากส่วนมากไม่เเยกขาย หาได้งานจะง่ายขึ้น จบง่าย ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2010
  4. aa_thegrace

aa_thegrace New Member Member

15
    1
    0
    ถ้าให้ดีหาตู้แบ่งลมสวยๆซักใบไปเปลี่ยนเลยก็ดีนะครับ เพราะต้องรื้อคอนโทรลอยู่แล้วจะได้ไม่เสียเที่ยว แชร์ๆกันครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมมีตู้เเบ่งลมตัวนอกอยู่สนใจติดต่อได้ครับ

มีเทอร์โบ 8 สปีด คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้