ขอถามโหน่ยคร๊าบเพ้ๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ปลาย, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาย

ปลาย New Member Member

17
    0
    0
    e-car เปลี่ยนเครื่อง4g63อย่างเดียว จาต่างกันกับ เปลี่ยนขับ4ป่ะคับ ขอดี/เสีย ยังไงมั้งอะคับ ตอบทีคับขอบคุนนะคร๊าฟ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    4g63 ตัวไหนครับ มีเทอร์โบด้วยรึเปล่าครับ......... ส่วนถ้าใช้ตัวมีโบนี่.....ก็ต่างกัน นรกขุมนึงเลยครับ ขับสี่นี่ขุมอเวจีครับ กดคันเร่งแช่ไว้ที่ 5 พัน เหยียบคลัทช์ทิ้งไว้ด้วย....ที่นี้.......ก็.... ถอนคลัทช์ เลยครับ นรกจะมาเยี่ยมก็เวลานั้นละ.....
    ส่วนขับสอง ก็ลองทำคล้ายๆกันครับ แต่นรกจะมาก็ตอนที่รถคุณเลื้อยอยู่กับที่น่ะหล่ะ..... หะหะ มันจะฟรีอยู่ตรงนั้นละครับ
    แล้วก็ อีกอย่างนึง...... ตอนความเร็วสูงๆนี่ นิ่งต่างกันมากกกกกกกกกกกกกกก

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขับสี่ มีข้อดีเรื่อง สมรรถนะดีเยี่ยมมาก / ข้อเสียคือค่าใช้จ่ายในการดูแลสูงกว่า
    ขับสอง ข้อดี คือ ใช้งานง่าย ขับสนุก / ข้อเสียคือ สมรรถนะคงสู้ขับสี่ไม่ได้

4. ปลาย

ปลาย New Member Member

17
    0
    0
    ขอบพระคุนคับ (^0^)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้