EK LEV สีน้ำเงินใครครับล้อสปูน เห็นกดกับสามห่วงสีฟ้า เส้นเลี่ยงเมืองนนท์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EkRobot, 20 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EkRobot

EkRobot New Member Member

30
    0
    0
    ตอนประมาณ 18.30 ได้ครับ ผมขับวีโก้(ยืมรถพ่อขับอิอิ) เส้นเลี่ยงเมืองนนท์ เห็น EK LEV แต่ง สีน้ำเงิน ล้อสปูน หางหลังDC2 เสียงอย่างโหด หวานมากๆ(ผมเปิดกระจกขับได้ยินเสียงชัดเจน) กดกับ สามห่วงสีฟ้า(สภาพซิ่งเหมือนกัน น่าจะ4a20v)

เห็นตอนแรกวิ่งเลนขวาทั้งคู่ EK อยู่ข้างหน้า สามห่วงอยู่หลัง(จี้EKอยู่) สงสัย EKคันนั้นคงรำคาญ เลยตบซ้ายแล้วแซด ทิ้งสามห่วงยาวๆเลย เสียงขนลุกมากๆ แป๊ดได้ใจเลย เล่นทำเอาผมมีอารมณ์ร่วมไปด้วยเลย ใช่พี่ๆใน EK Group ป่าวครับ

ปล.ผมก็พยายามกดตามนะ แต่ตามไม่ทันจริงๆ สามห่วงคันนั้นก็กดน่าจะมิดนะ เห็นเสียงโหดเหมือนกัน แต่ EK คันนั้นเค้าแรงจริง หายไปเลย o_o

2. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ขนาดวีโก้ยังตามไม่ทัน สงสัยแรงน่าดู

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ตรงนั้้นถนนแคบนะผมว่า 2 เลนเอง ระวังกันนิด

4. EkRobot

30
    0
    0
    ผมขับตามยังเสียวๆเลย พี่แกใจถึงจริงๆ แต่ช่วงเวลานั้นรู้สึกรถน้อยอยู่ครับ ไม่ได้มุดกัน ตรงยาวๆ เลยอู่ prostreet2 ไปได้สัก 300 เมตร พี่แกตบซ้ายกดหายเลย
    ขับ EK เหมือนกัน ในใจนี่เห็นแซดใส่แล้ว แอบสะใจนิดๆ

ปล.ผมนึกในใจเดี๋ยวต้องมีกดกันแน่ๆ เห็นสามห่วงคันนั้นจี้ซะติดก้น EK เลย นึกว่าอยู่คลอง5 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2010
  5. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ดีที่ไม่ใส่ล้อสปูน ขับระวังด้วยนะครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเรงครับ

7. รถผมเองครับ ยังกดไม่เต็มเท่าไหร่เลยครับ ทางมันแคบ ถ้ากดเต็ม ๆ รับรองแรงกว่านี้อีก

เจอกันวันหลังทักทายกันได้ครับ

8. ล้อเล่นใช่ไหมเนี่ย

9. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    สีน้ำเงิน......แรงได้อีก;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2010
  10. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    รถใครหว่า

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เส้นนั้นน่ากลัวจริงๆ ไหนจะรถออกจากซอยกะจอดข้างทาง

12. EkRobot

30
    0
    0
    เจ้ยยยย !! รูปดิสเพล เหมือนคันที่ผมเล่าเลย #9

13. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    คัน #9 จำได้ว่าฝาแดงนะ...อิอิ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    EK แรงจริงๆครับ

15. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ระวังเพื่อนร่วมทางกันด้วยนะคับ เป็นห่วง

16. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    สีน้ำเงินมาแรงครับ ช่วงนี้ เดี๋ยวจะมีเพิ่มมาอีกหลายคัน

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เห้อ.... ขายรถละ เลิกใช้ เลิกใช้ อิอิ

18. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    อย่าขายเลยครับคุณต้อง รถสวยๆ ครบๆ แบบนี้

แต่ถ้าจะขายจริงๆ รบกวน pm ราคาให้ผมด้วยนะครับ (แอบอยากได้อยู่)

19. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    กด ซะ ขนาด นั้น ใคร เค้า จะ ตาม ไป ทัก ทัน ละ

20. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    อยากแรง แบบนี้ มั้งจัง

21. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ฝาแดงทำเต็ม.....:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้