โดนขโมยไฟแก้มขาวคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย karb si homeๆ, 23 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    จอดรถที่เมืองทองครับ โดนแงะไปเรยคร้าบบบ ได้แต่แช่งมัน
    อยากบอกว่าในเมืองทองที่จอดรถแย่มากกกก ความปลอดภัยต่ำแถมยังหาที่จอดยากกก

-ใครมีของบ้างครับ ราคาประมาณเท่าใหร่ (ได้ยินมาว่าหายากอยู่):cry:

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ของแท้ หายากจริงครับ ผมก็หาๆอยู่ = ="

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ไอหยา ...แย่เลี้ยว จะโดนเมื่อไหร่เนี่ยของผม :mad:

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ผมใส่ของปลอม จะโดนไหมหว่า....

5. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ผมจอดรถทีไรก็เป็นห่วง อยู่แค่2อย่างอ่ะครับ Hแดง กะ แก้มขาว แกะง่ายซะเหลือเกิน ขอให้หาได้ไวๆครับ

6. MT_SI

MT_SI New Member Member

27
    0
    0
    กระผมสีส้มของเปลี่ยนแล้วไม่เปลี่ยนเอง

5555 ถ้าสี้ส้มคงไม่หายหาง่าย

จะผิดมะที่สะใจ หึหึหึ

7. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ห่วงแต่ Hแดง เพราะแก้มขาว ไม่มี ฮ่าๆ

8. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    ็H แดง , แก้มขาว , ไฟหรี่กันชนหลัง แต่ละอันไขควงอันเดียวจบเลย

9. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    เดี๋ยวถอดเก็บดีกว่า กลัวแล้วสิ

10. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    กะว่าจะหาแก้มส้มติดก่อน เกิดถ้าหาแก้มขาวได้
    พวกเลวก็คงขโมยอีกไม่มีที่จอดรถส่วนตัว (T_T)

11. MT_SI

MT_SI New Member Member

27
    0
    0
    เอาไปเสียของว่ามะ

จัดปะเเก้มส้ม
    แล้วทำไฟหน้ามุมส้มสวย

12. Anakin

Anakin Member Member

39
    0
    6
    งานงอกแล้ว ตอนนี้จอดอยู่เมืองทอง

13. karb si homeๆ

18
    0
    0
    v
    v
    v
    เหนอยู่คันนึง ไฟแก้มขาวด้วยเมื่อตอนบ่ายเห็นจอดไกล้กันเรย 13xx ป่าวคับ
    ระวัง นะจ๊ะๆๆๆๆๆ

14. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    หลับมาแก้มขาวหล่อเร็วๆนะครับ ไอ้ขโมยพวกนี้ต้องเจอตอนกะลังงัด หึหึ

15. kai2521

kai2521 New Member Member

12
    0
    0
    โดนมาเหมือนกันครับ H แดง เลยครับ เพื่อนเอามาฝากจากญี่ปุ่น

16. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    จอดที่คอนโดเมืองทอง รึ ปล่าวครับ ?

ถ้าใช่ นั้นคือแหล่งที่มีรถหายมากที่สุดติดอันดับ top5 เลยเชียวครับ

17. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เห็นใจคับ กลัวเหมือนกัน กลัวที่สุด H เเดงหน้าหลัง ใส่ของเเท้ด้วย ผมพยายามจอดในที่คนเยอะๆ เช่นมีคนอยู่บริเวณที่เราจอดเยอะๆ
    พยายามอย่าจอดนานๆ หรือถ้ามียามเเถวนั้นก็ให้ tip เค้าซักหน่อย ต่างกรรมต่างวาระ คนที่มันโขมย มันก็คือคนเเต่งรถ เหมือนเราๆเนี่ยเเหละ
    ผมให้เพื่อนผมดู (มันไม่ได้เล่นรถเหมือนเรา) มันไม่สนใจ เเละมันก็ไม่รู้จาเอาไปทำอะไรด้วย ระวังไว้ก่อนอย่าไว้ใจใครคับ คงหายยากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้