ISUZU VERTEX

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MOO - VTEC, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ผมอยากถามว่ามันต่างกันตรงจุดไหนบ้างกับEKตาโต
    คือว่ามีคนจะมาขายให้ถูกๆครับแต่เขาแปลงหน้ามาแล้ว
    ราคามัน่าสนอะครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ต่างกันเฉพาะด้านหน้าครับ ฝากระโปรง,ไฟหน้า,แก้มซ้ายขวา,กระจังหน้า,กันชนหน้า,และโครงเหล็กหน้าตัดด้านหน้าครับแปลงเป็นหน้า lev ก็เหมือนที่่ civic 96 แปลงกัน แต่เพิ่มโครงเหล็กหน้าตัดไปอีกอย่างครับ

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ตามนั้นเลยครับ รถพี่ชายผม เมื่อคราวไปพัทยา ไปมอง ๆ ดู ด้านหน้า
    เดิม ๆ ไม่สวยเลย แต่บั้นท้าย เหมือนกับ 96 ไปยืนดูไฟท้าย เห็นมีรอยแตก
    ตอนแรก กะจะขอแลก ไฟท้าย แดง ขาว สัก กะ หน่อย เลยอด 55

ปล ถ้าแปลงหน้ามาเรียบร้อย น่าสนใจ ราคาคงไม่แรง ผมเดาเอานะ
    2 แสน นิด นิดหน่อย ๆ

4. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ความต่างก็อย่างที่หน่อย(RTNET)บอกล่ะคับ
    ส่วนความเหมือนก็คือHONDAผลิตให้เองคับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่ถึงสองแสนหรอกครับ
    แสนเจ็ดบวกค่าโอนอีกนิดหน่อยรถปี 97

6. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าสนใจก็ลองดูตัวถังเป็นหลักครับ ว่าไม่เคยชนหนัก ตกน้ำ
    ส่วนตรงที่แปลงมาแล้ว ถ้างานเนียนไม่ต้องแก้ ก็ดีไม่ต้องมาทำใหม่
    เพราะ กะมาเปลี่ยนเครื่องเองอยู่แล้วใช่ไหมครับ

น่าจะมีตังค์ เหลือแต่งสบายเลย 55 ลองดูครับ ขอให้สมหวังครับ

7. ultimateblock

ultimateblock New Member Member

6
    0
    0
    พอจะรู้จักร้านรับโมมั้ยคับ แถวชลบุรีนะคับ

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เน้นที่ตัวถังครับ

9. Tum_si

Tum_si New Member Member

11
    0
    0
    พึ่งไปทำมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้